Tool nho nhỏ check WIN của Bill

Các thớt khác của volam

volam

Thành Viên Cá Biệt
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng mười hai 2006 lúc 16:08
Em mới lụm được cái tool này, kô biết em có fải là người cuối cùng được biết kô? Chạy trực tiếp khỏi install luôn. Thực chất lên web của Bill check cũng được nhưng tool này nhanh và gọn hơn nên làm cho tiện
http://download.yousendit.com/98994A0B724CAE6A

sau đó các anh sẽ thấy cái hình sau

lưu ý cái vòng màu đỏ trong Tab Windows nha, nếu là chữ Genuine thì an tâm, còn nếu là chữ Invalid Product Key thì xin chia buồn

vuco

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng mười hai 2006 lúc 16:50
Chưa chạy thử trên cái Win dỏm nên không biết nó hiện ra cái gì. Cảm ơn bác rất nhiều vì công cụ này.

Ngoài lề tí: các bác ơi cho em hỏi "THÀNH VIÊN CHƯA XÁC THỰC" nghĩa là sao ạ?

fanofdell

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng mười hai 2006 lúc 16:52
Em mới lụm được cái tool này, kô biết em có fải là người cuối cùng được biết kô? Chạy trực tiếp khỏi install luôn. Thực chất lên web của Bill check cũng được nhưng tool này nhanh và gọn hơn nên làm cho tiện
http://download.yousendit.com/98994A0B724CAE6A

sau đó các anh sẽ thấy cái hình sau

lưu ý cái vòng màu đỏ trong Tab Windows nha, nếu là chữ Genuine thì an tâm, còn nếu là chữ Invalid Product Key thì xin chia buồn
volam ơi. Laptop thì a biết chắc là OK nên k check làm gì. Nhưng cái Desktop thì rõ ràng là a cài Win 8K mà nó vẫn báo OK mới chết chứ.Chắc tại a kiếm key xịn hay sao ấy? Chữ Genuine to lù lù mới chán chứ. Làm sao để nó hiện Invalid Product Key nhỉ

volam

Thành Viên Cá Biệt
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng mười hai 2006 lúc 17:04
volam ơi. Laptop thì a biết chắc là OK nên k check làm gì. Nhưng cái Desktop thì rõ ràng là a cài Win 8K mà nó vẫn báo OK mới chết chứ.Chắc tại a kiếm key xịn hay sao ấy? Chữ Genuine to lù lù mới chán chứ. Làm sao để nó hiện Invalid Product Key nhỉ
má ơi anh làm em bó tay luôn, vậy anh có lên web của Bill check thử kô, cách đó là chắc chắn nhất đó :D

volam

Thành Viên Cá Biệt
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng mười hai 2006 lúc 17:46
A chưa check thử nhưng khi nó báo auto update IE 7 anh ok luôn. Down về xong Install khoảng 20p. Tưởng nó báo gì nhưng chẳng thấy. Túm lại cài IE7 k gặp bất cứ trở ngại nào.
Vậy là anh có KEY xịn của Bill rồi mặc dù vẫn setup = WIN 8K, kô biết mừng hay lo nữa :D

vdzungsu

Tiểu thương gia
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
10 Tháng mười hai 2006 lúc 09:47
Mình có dùng soft của bác thì thấy báo là Genuine. Tuy nhiên trong phần Windows license type thì nó là OEM SLP. SLP là j nhỉ trong khi mọi người toàn volume:D

volam

Thành Viên Cá Biệt
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
10 Tháng mười hai 2006 lúc 13:23
các anh chỉ cần quan tâm chử xanh xanh đỏ đỏ thôi, mấy cái khác em kô biết :D, còn cái hình trên là em copy chứ kô fải của em nhưng em vẫn xài win 8K xịn nè :p

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảnh báo cho anh em giao dịch mua bán điện thoại sử dụng dịch vụ CPN của công ty Giao hàng nhanh(GHN)
Hôm nay mình lập topic này để cảnh báo cho các bác thương gia cũng như anh em giao dịch bán hàng đang xài các dịch vụ chuyển phát nhanh trong nước c ...
Lazada Vietnam Master card on Monday