tool unlock extend rom! bạn có không?

HAI HUU DOAN

GÂY DỰNG
tool unlock extend rom cho O2 IIi ! bạn có không?

bác nào có tool để unlock extended rom cho O2 IIi không zậy? tôi kiếm hoài mà không thấy , mấy tool cũ không xài được??
bác nào có giúp đỡ tí đi nha! :-/ bác cho luôn cái link hoặc post lên ftp.
cảm ơn nhiều và xin có dịp hậu tạ :x

buterhn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hình như hôm trước mình có kiếm được một cái như vậy nhưng không rõ nó nằm ở đâu, nghĩ sau này cần dùng đến nên tải đại về, nhưng cũng không nhớ đã cất vào đâu. Cái đó còn ghi rõ :for XDAIIi, chờ tìm lại đã. Để lại email, nếu tìm thấy thì tớ gửi cho!

vinhrocker

Rock is deader than dead
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Còn unlock extended rom cho mini thì ở đâu có nhỉ, bác nào có cho mình link nhé, hoặc gởi vào mail: vinhrocker@gmail.com cũng được.
Cám ơn các bác.

HAI HUU DOAN

GÂY DỰNG
@buterhn : bác kiếm lại dùm tôi cái. tôi kiếm khắp cả mà không có, trên xda-developer cũng không nốt.thanks

buterhn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Thật sự là kiếm lại không thấy đâu! Chuyện này rất ít xảy ra, nhưng hôm đó lang thang trên này và trên ppcvn, thấy có một cậu cung cấp cho một cái link để tải về, mừng quá tải luôn mà không để ý xem đã tải về máy nào. Chẳng là đang định đục ms của bản ROM O2i để kiếm mấy chương trình chạy chơi. Đồng thời muốn so sánh xem bản ROM 2003SE khác với bản 2003 nhu thế nào. Chủ yếu định tìm cách khắc phục những lỗi hiện nay của minh. Thông cảm nhé, bởi chính mình cũng đang rất cần nó.

HAI HUU DOAN

GÂY DỰNG
tôi kiếm được cái này nó noí chính xác là xài cho XDA III luôn
jdhfgk-http://www.smartphone4u.de/xda3/grundlagen/extrom_unlocker.shtml
nhưng mà không chạy được nó báo rằng là thiếu file !!bó tay

Bài viết cần bạn xem thêm

áp dụng được cho nhiều mục đích cho tương lai, hy vọng thế mới ảo sẽ được triển khai,