Torrent cho XP OEM của DELL và IBM

Các thớt khác của wuhoatu

wuhoatu

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
25 Tháng một 2008 lúc 10:09
1. XP Pro SP2 của IBM là bản back-up từ con T43 Lenovo ra. Đã test với một số IBM khác như X31 Japanese Version, T40 chạy ngon lành cành đào.

2. XP Pro SP2 của DELL - cái này sao từ đĩa của DELL gửi cho end-user của Mỹ qua support service.

3. DELL Media Direct 3 - XP Version

Do seed ở cơ quan, đến tối có thể bảo vệ cúp cầu giao cắt điện nên tốt nhất các bác download ban ngày vậy.

Attachments

Zanr Zij

Server - WS - Handheld Support
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
25 Tháng một 2008 lúc 11:43
Tks bro ! Cả 3 cái đều hữu ích với mình !

khoadesign

Lady Killer
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
25 Tháng một 2008 lúc 11:54
Bác wuhoatu ơi, MediaDirect3XP.nrg.rar sao chỉ có 13.4 KB, bác kiểm tra lại xem nào, mới load về chưa được 1s đã xong...

Zanr Zij

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
25 Tháng một 2008 lúc 11:59
Torrent mà bác khoadesign ơi! Load file đó về, dùng 1 trình download Torrent mở nó và download ngày đêm :D

khoadesign

Lady Killer
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
25 Tháng một 2008 lúc 12:07
Vậy à, chưa biết dùng Torrent lần nào, tks Neo và ZZ!

@Zanr Zij: Cái đĩa DVD MediaDirect3XP "free" của bác do không ở HN nên không lấy được, tiếc quá. Nếu bác có lòng thì bỏ chút thời gian quý báu kêu Tín Thành nó tới khuân dùm đi và người nhận kiêm người trả phí là khoadesign :)

Zanr Zij

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
25 Tháng một 2008 lúc 12:16
OK để mai rảnh ship cho bác! Bác Pê mờ mình thông tin nhận hàng nghen!

26 Tháng một 2008 lúc 01:46
2. XP Pro SP2 của DELL - cái này sao từ đĩa của DELL gửi cho end-user của Mỹ qua support service.

Do seed ở cơ quan, đến tối có thể bảo vệ cúp cầu giao cắt điện nên tốt nhất các bác download ban ngày vậy.
Bác có ở Hà Nội ko? em muốn xin sao đĩa Xp có được ko ạ? Em đã download bằng torrent nhưng lâu quá. Cám ơn

Bài viết cần bạn xem thêm

Đó chỉ là 1 đặc điểm của 1 chiếc diver mà thôi, 1 đồng hồ lặn phải có những đặc điểm nào?

Đồng hồ lặn cần có khả năng chống nước ra sao?
Câu hỏi này có khá nhiều câu trả lời. Nhiều hãng đồng hồ khẳng định rằng chi ...
Lazada Vietnam Master card on Monday