Toshiba Qosmio mới: tuyệt quá!

tovanhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Vnexpress.net - Phiên bản mới nhất của dòng máy xách tay Toshiba Qosmio vừa ra mắt với màn hình WXGA 17 inch, chip Pentium M 1,73-1,86GHz, GeForce 6600 128 MB, ổ cứng SATA 160-200 GB, RAM 512 MB, bộ thu tín hiệu TV và ghi DVD có điều khiển từ xa. Giá xấp xỉ 2730 USD.

Con này nhìn đẹp quá mà giá cũng "lạnh" quá. Niềm mơ ước cho tương lai chăng?

Dragon

Love the luxury
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hix trung tâm giải trí mơ ước
Không hiểu pin thì thế nào nhỉ chắc không đc lâu :|

bun2it

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
aha, con này em vừa nghịch thử trên showroom xong. Thân máy lung linh đưới ánh đèn, ánh đèn Blue Led rất đẹp nhưng màn hình to khủng bố, vác đi có mà chết.

caohungvn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Nhìn máy cấu hình loại này phải tầm 4kg trở lên ấy các bac nhỉ... bó tay thôi... xách tay mà cứ 3kg trở lên với lại to cỡ 17 inch thì chỉ có để nhà cho nó nằm thôi :D Pin chắc 3->4 tiếng là hết phim :D

lampham

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Dòng Quosmio này cũng có lọai 15.4 Xbright mà bác. Nhìn ấn tượng kinh khủng.

whiterabbit

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hổm bữa có cầm con 15 inch,nặng khủng bố.Con này trên 1000.com các bác ui,bọn họ đòi mình đến 2,3k.....bỏ chạy mất dép...

lampham

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tôi thấy trên trang của nguyenboi có con này

Qosmio E15: Centrino Dothan 735 - 1,7 ghz , 80 GB HDD , 512 MB RAM , 15.1'' XBRITE Display , 64 MB VGA ,DVDRW Multi-CDRW , WIRELESS 802.11 b/g , BlueTooth , TIVI TUNER Built in , REMOTE TIVI , REMOTE DVDRW, Audio out , Video out , 03 USB Port , SD Slot , XD Slot , Memory Stick Slot , Windows XP MCE , Weight:2.8 kg.
giá 1900, quá khủng. Hấp dẫn đấy chứ các bác.

tovanhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
lampham said:
Tôi thấy trên trang của nguyenboi có con này

Qosmio E15: Centrino Dothan 735 - 1,7 ghz , 80 GB HDD , 512 MB RAM , 15.1'' XBRITE Display , 64 MB VGA ,DVDRW Multi-CDRW , WIRELESS 802.11 b/g , BlueTooth , TIVI TUNER Built in , REMOTE TIVI , REMOTE DVDRW, Audio out , Video out , 03 USB Port , SD Slot , XD Slot , Memory Stick Slot , Windows XP MCE , Weight:2.8 kg.
giá 1900, quá khủng. Hấp dẫn đấy chứ các bác.

Con E15 có lâu rồi bạn ạ. Nhìn không hấp dẫn bằng con mới này. Tuy nhiên, cấu hình thì không khác biệt đánh kể lắm!

whiterabbit

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Ơ,hôm bữa mình coi con này trên 1000.com thì nó có VGA card là GEFORCE 6600 128MB mà.......15' WSXGA mà nặng khủng bố,hình như là trên 3 ký rưỡi các bạn ạ...Vác nó đi khéo lại cướp mất con huy chương vàng SEAGAME của đồng chí Lý Đức mất thui.....

lampham

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
tovanhung said:
Con E15 có lâu rồi bạn ạ. Nhìn không hấp dẫn bằng con mới này. Tuy nhiên, cấu hình thì không khác biệt đánh kể lắm!

Trời ơi con của bác thì không có vấn đề gì để bàn hết, nói chung cú mang theo con này thì khác gì mobile theatre nhỉ.

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.