TP.HCM - Bạn nào hay đánh giầy nên đọc bài này... Đánh giầy giá 100.000 đồng/đôi

Các thớt khác của Lam Sơn

Cu Ty

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Hehe toàn đi giầy đểu không lo, hôm nào để em vào SG trị bọn này. Nó đòi 100k để em bảo nó 100k thì tao cho mày luôn đôi tao đang đi đó, cầm về mà xài, tao mua có 9 chục thui à :))

Sup

Yêu nước vừa đủ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Giống kiểu ăn Phở - Phủ lý hoặc cơm Mai Hắc Đế - Hà Nội ngày xưa. :D

dvuminh

GÂY DỰNG
Ngày xưa mấy bé đánh giày còn ngoan hiền thì mình còn đánh giày ngoài đường, sau này nghe mấy vụ tương tự trên, nhất là chiêu rạch giày rồi đòi dán lại là hoảng luôn, mua xi về nhà, rảnh rỗi bỏ ra 5-10 phút ngồi tự đánh thấy cũng hay ^_^

Sup

Yêu nước vừa đủ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
May quá gần cơ quan có 1 ông đánh giày chuyên nghiệp (có máy đánh bóng hẳn hoi), 5K/lần. :D

quensau

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
em cg ko rõ nếu mình rơi vòa trg hợp đóa mình phải làm ntn. Nếu thằng đánh giầy mà gầy gò có khi em còn đòi tiền láo của nó, nhưng nếu gặp thằng to con đen hôi đành mất phí cho nó vậy:(

phuonglq

Kiwi
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Uống cafe vỉa hè, đánh giày có 4.000đ/đôi thôi :D, mấy anh uống cafe ở khu Bắc Hải thì nó tính 100k là đúng rồi còn gì hehe :D

Cu Ty

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Sao hiện giờ mình có cảm giác ở những nơi chật chội đông đúc thì người ta hay bày ra đủ trò để trộm cắp xin đểu nhau tầm thường vậy nhỉ? Cây xăng thì gian lận, có dạo ở HN còn lấy trộm biển số xe, rồi còn ngang nhiên gọi điện đến mặc cả, hoặc lấy trộm bánh xe ... Thật là buồn. Ở những thành phố lớn ai cũng nghĩ sẽ văn minh lịch sự hơn nhưng sau những lời ngoài miệng giả tạo thì là sự bon chen, tranh giành nhau ... Nếu ai đã từng là sinh viên sẽ không thể nào quên những lần lên giá của nhà trọ, của quán ăn, của dịch vụ trông xe hoặc của cả học phí này nọ v..v.. Nơi ở ngày càng chật chội hơn, không khí ngày càng ô nhiễm hơn, con người cũng bớt tử tế hơn. Không biết mình nghĩ thế có tiêu cực không.

sykes

Xì ke...
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
May mà em toàn tự đánh lấy, hoặ hoằn lắm mới đánh ngoài đường. Nhưng bọn này làm ăn như thế này thì đúng là ăn cướp thật.

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.