TQ-Các bác ơi cho em chút ý kiến để giải quyết vấn đề này đi ạ

Các thớt khác của hatro85
10 Tháng tư 2007 lúc 20:44
các bác ới vấn đề chả là thế này , đợt vừa rồi em có lấy 1 cái laptop của 1 bác trong SG , tuy nhiên do nhầm lẫn không để ý của bác ấy mà bác ấy đã rao ổ CD của máy là ổ DVD ghi 2 lớp , mà thực tế thì chỉ là ổ DVD combo thôi , nên cả em và bác ấy đều thống nhất là sẽ trừ tiền , tuy nhiên cả 2 đều chưa đi tới thống nhất là sẽ trừ bao nhiêu tiền , nên mong các bác có thể cho em chút ý kiến được không ạ em xin chân thành cám ơn

Mong Mod cho em mấy ngày để em tham khảo ý kiến của mọi người được không ạ , không post bài trong này em chả biết post ở đâu nữa mong Mod thông cảm cho em vì nó khá là quan trọng với em ạ, em xin cám ơn

thegioia

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
10 Tháng tư 2007 lúc 21:26
chuyện trừ tiền cũng tùy theo giá trị cái máy laptop mua là bao nhiu tiền.... mới tính ra cái giá để trừ cho thích hợp, còn khg thì trả lại hàng, chỉ mất tiền ship

10 Tháng tư 2007 lúc 21:55
nhưng khổ cái máy em lấy là alienware đồ của nó rất khó kiếm chứ nếu up được thì em đã bảo luôn bác ấy up cho em rồi , mà bác ạ ổ Cd Combo lên ổ DVD 2 lớp là 2 bậc đấy , còn hơn cả ổ DVD ghi cơ

neompx

cậu tư
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
10 Tháng tư 2007 lúc 22:05
nhưng khổ cái máy em lấy là alienware đồ của nó rất khó kiếm chứ nếu up được thì em đã bảo luôn bác ấy up cho em rồi , mà bác ạ ổ Cd Combo lên ổ DVD 2 lớp là 2 bậc đấy , còn hơn cả ổ DVD ghi cơ
trời ui, con alienware mới dễ thay hơn con dell M65 cảu em nhiều, cái mặt nạ của con Alien thuộc vào chuẩn rồi, không khác nguời như con dell.
ổ của em cũng là dvd dual mà lỵ, nhưng cso bao giừo em ghi dual đâu, ghi dvd là hết cỡ rồi,
Nhưng ghi ổ cảu lap không đã gì hết, em toàn ghi bằng ổ pioneer găn ngoài USB thôi, ghi tốc độ 16X nhanh hơn nhiều

10 Tháng tư 2007 lúc 22:09
thía sao em bảo bác ấy là gắn cho em cái ổ DVD 2 lớp vào thì bác ấy bảo là không có vì hàng này hiếm nhỉ , mà giá trên site option 2 con này lệch nhau tới tận hơn 100$ thì fai,

em thì em cũng chả có ý muốn đòi tới 100$ hay tương tự thế đâu nhưng bác ấy bảo bù cho em 500k thì em thấy thiệt thòi cho em quá nên em mới đăng bài lên để hỏi ý kiến mọi người

neompx

cậu tư
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
10 Tháng tư 2007 lúc 22:24
uh, nếu người bán nói hàng hiếm thì mình nâng lên đi, nói bớt khoảng 80$ để em đi mau ổ dvd dual gắn ngoài chuẩn usb ấy ( vẫn slim nghe, chứ không phải ổ 5,25 đâu) bên Viễn sơn có bán, giá cho ổ dvd dual gắn ngoài slim của lite-on giá 85$

Bài viết cần bạn xem thêm

Lazada Vietnam Master card on Monday