Tq- Nhờ a/e ở HNội/SGòn mua giúp em " Kingdom Come "

Các thớt khác của neompx

neompx

cậu tư
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
14 Tháng bảy 2007 lúc 21:05
đam mê rock, muốn tìm mua nguyên bộ đĩa của Kingdom Come Nhưng ở Đà nẵng, nó là 1 thứ hiếm, như mò kim đáy bể.

Em nhờ anh em HHVN cùng đam mê rock, mua giúp em bộ đĩa của nó, nguyên bộ hoặc có đĩa nào hay đĩa đó, và ship về đà nẵng giúp em, em sẽ cảm ơn và hậu tạ nhiều nhiều

Thanks nhiều nhiều.......

atungbk

ĐẠI BA HOA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
15 Tháng bảy 2007 lúc 15:24
đam mê rock, muốn tìm mua nguyên bộ đĩa của Kingdom Come Nhưng ở Đà nẵng, nó là 1 thứ hiếm, như mò kim đáy bể.

Em nhờ anh em HHVN cùng đam mê rock, mua giúp em bộ đĩa của nó, nguyên bộ hoặc có đĩa nào hay đĩa đó, và ship về đà nẵng giúp em, em sẽ cảm ơn và hậu tạ nhiều nhiều

Thanks nhiều nhiều.......
Nếu em không nhầm thì bọn này có tới 15 Album, nguyên bộ cho bác sợ hơi khó. Chiều rỗi lượn đi thử xem sao:D

neompx

cậu tư
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
15 Tháng bảy 2007 lúc 15:39
Nếu em không nhầm thì bọn này có tới 15 Album, nguyên bộ cho bác sợ hơi khó. Chiều rỗi lượn đi thử xem sao:D
Anh giúp em với, có đĩa nào hay đĩa đó, chứ ở đà nẵng, mấy shop chuyên bán đĩa em lùng hết rùi. thanks anh

Bài viết cần bạn xem thêm

Tìm đại lý Balo - Túi xách thời trang toàn quốc

Công ty TNHH Panna8 - thương hiệu TBWIN (14 năm có mặt ở thị trường) đang mở rộng kênh phân phối sản phẩm trên toàn quốc. Với sản phẩm thiết kế độc đáo, bắt mắt, công ty Panna8 có xưởng sản xuất, không ...
Lazada Vietnam Master card on Monday