TQ_Mod xem giải quyết công tâm nhé !

Các thớt khác của panne

panne

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng sáu 2007 lúc 10:05
Tôi nhờ anh bạn vào nói giùm tôi , về việc đấu giá cái Mouse Razer của tôi IT_TI_IT , tôi xin có 1 vài ý kiến :

1/ Tôi đã chủ động liên lạc cói nick thắng đấu giá nhưng vì 1 lý do tế nhị him đưa ra và các mod đã chấp nhận hủy đấu giá của tôi .
2/ Tôi nóng tính và tôi vẫn chấp nhận bị banned
3/ Một lý do đơn giản là up rom ko nghe dc dt , thế tại sao ko cho tôi 1 câu trả lời , khi tôi call him , him còn nói : mẹ chuối thế gọi ma ko nói ... dt him hư chấp nhận dc , còn dt bàn va dt công cộng làm gì nhỉ , chưa kể nếu him làm việc o cơ quan có thể call 1 tiếng thì tôi đã ko nóng tính .
4/ Him vào trả lời bài lúc 23h12 vậy đã đủ 24 tiếng chưa mod .
http://www.handheld.com.vn/forum/showthread.php?t=57805&page=4
Cái nào tôi sai tôi chịu trách nhiệm , cái nào người khác sai thì cũng nên làm cho công tâm , tôi xúc phạm người khác thì tôi bi banned 30 ngày , còn sau 24h ko liên lạc thì tính sao nhỉ , đừng nói là thành viên gạo cội thì bị đối xử khác , như thế thì IT_TI_IT này ko phục .

Vài lời nhờ nick ông anh gửi tới các mod !

bad

<b><font color="blue">Bad is very Bad</font></b>
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng sáu 2007 lúc 11:06
Trả lời từng ý kiến của bạn.
1. Ý kiến này có 2 ý:
- Việc bạn liên lạc với nick Sku hay việc mọi thành viên liên lạc với nhau qua PM, qua ĐT chúng tôi không can thiệp.
- Lý do Sku đưa ra không thấy có gì là tế nhị cả, hết sức thực tế và hoàn toàn khách quan.
2. Bạn nóng tính, bạn bị BAN, bạn đã chấp nhận - Không có gì phải giải thích thêm.
3. Lý do Sku đưa ra đã giải thích được phần nào. Đây có thể nói là bạn chưa liên lạc được với Sku, chính vì vậy việc đưa ra kết luận quá sớm đã khiến bạn mắc sai lầm.
4. Vào lúc 19:35 bạn đã thông báo việc liên lạc.
Vào lúc 21:19 bạn đã bắt đầu nổi nóng và có lời lẽ xúc phạm thành viên khác và bạn cũng đã nhận được những ý kiến phê bình từ thành viên khác về thái độ phục vụ.
Vào lúc 21:28 tôi nhận được PM của bạn thông báo yêu cầu xử lý.
Vào lúc 22:11 bạn đã không kiềm chế được và có những lời nói rất khó chấp nhận.
Vào lúc 22:17 bạn đã tiến hành Close topic (Chưa đủ 24h vì giờ kết thúc đấu giá của bạn là 23:00)
Vào lúc 23:06 tôi đã tiến hành Open lại topic sau khi nhận được thông báo của Sku là muốn vào trả lời.

Trên đây là các thông tin để trả lời cho bạn. Việc phục hay không phục không phải là mục đích của bài trả lời này.

bun2it

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
13 Tháng sáu 2007 lúc 11:52
thêm cái nữa là lần sau bạn nên viết Tiếng Việt rõ ràng hơn, đừng chen chữ "him " hay đại loại tiếng Anh bồi dễ bị phản cảm. Thân !

panne

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng sáu 2007 lúc 12:00
thêm cái nữa là lần sau bạn nên viết Tiếng Việt rõ ràng hơn, đừng chen chữ "him " hay đại loại tiếng Anh bồi dễ bị phản cảm. Thân !
ok thôi rút kinh nghiệm , cái miệng hại cái nick ..... và lưu ý lần sau em có cư xử như nick SKU thì mod cũng lưu ý xử lý em giống như thế nhé .
Thanks các mod , sorry đã làm phiền mod nha !

Bài viết cần bạn xem thêm

Lazada Vietnam Master card on Monday