Tra biển số xe với Mobipocket Reader

chuotDX

Handheld maniac
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng tư 2007 lúc 12:38
Tôi mới thử làm file dạng dictionary cho mobipocket reader để tra mã biển số xe gồm: i) biển xe các tỉnh thành trong nước; ii) biển xe các nước, các tổ chức đăng ký tại Việt Nam. Nguồn tôi lấy trên net của một bạn trên ttvnol, dẫn tài liệu của BCA thì phải. Bác nào quan tâm thì thử chơi, hôm nọ tra được 1 chiếc BMW 760 đăng ký biển Lào

Attachments

4 Tháng tư 2007 lúc 20:50
cái này dùng thế nào đây hả bác?

calvinklein

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng tư 2007 lúc 20:54
Tôi mới thử làm file dạng dictionary cho mobipocket reader để tra mã biển số xe gồm: i) biển xe các tỉnh thành trong nước; ii) biển xe các nước, các tổ chức đăng ký tại Việt Nam. Nguồn tôi lấy trên net của một bạn trên ttvnol, dẫn tài liệu của BCA thì phải. Bác nào quan tâm thì thử chơi, hôm nọ tra được 1 chiếc BMW 760 đăng ký biển Lào
Cái này dùng seo mọi pác , chui zô hướng dẫn anh em với

chuotDX

Handheld maniac
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng tư 2007 lúc 22:51

Sao số 53 vừa là HCM vừa là TB nhỉ? hay là hai tỉnh sài chung, mình tìm một số số khác thì cũng thấy thế.
63 ra tiền giang .... vĩnh long
Sao lạ thế? tôi vừa thử lại trên máy tôi thì không bị thế? 53 chỉ là HCM thôi. Hay tại các version của tôi với bác khác nhau nhỉ? tôi dùng trên MDA Pro, Mobi reader 5.2 build 563.

4 Tháng tư 2007 lúc 22:57
tui cái này có rồi mà bác chiến thắng đó. xài ổn lắm mà cũng chỉ là tìm theo tỉnh ah. nếu bác tìm được theo số xe thỉ hay bit mấy ^^. bác cố lên nha mọi thành viên handhelp đang chờ bác đó.

Bài viết cần bạn xem thêm

Sau một hồi tìm kiếm, em đã tóm được trọn bộ này, đây là kỷ niệm thời thơ ấu của em cũng như nhiều bác 7x, em cố kiếm để mình xem và để cho các cháu nhà em biết thế nào là "MAIKA-Cô bé từ trên trời rơi xuống". Hôm nay có bác hỏi em up lại để các bác ...
Lazada Vietnam Master card on Monday