[TOÀN QUỐC] Trải nghiệm xong bán 2sim pin khỏe: Meizu Pro 7-H 99% nguyên tem shop, Redmi 5 plus 99% FPTshop

Các thớt khác của hadung88 Lịch sử giao dịch của hadung88 (0)

10 Tháng tám 2018 lúc 14:52

VIdeo test nhưng game yêu cầu cấu hình cao, có đồ họa khủng đây ạ
A. Meizu Pro 7-High Edition 99%, 2 màn hình độc lạ, 2 sim 2 sóng nguyên tem shop, bản ram 4GB bộ nhớ 128GB tẹt ga (hiếm hơn, cấu hình cao hơn bản Standard Edition ram 4GB/64GB). Máy rất đẹp, bóng bảy mượt mà.
Trải nghiệm thấy mượt mà, pin tốt, chiến Liên quân mượt, ko giật lag tí gì, e chơi cả Kiritika game 3D rất mượt.
Máy full đầy đủ mọi thứ tiếng tất nhiên có cả VN, bản quốc tế Global.
Giá bán: 3499K (tặng full bộ sạc nhanh Fastcharge cáp Type-C, tai nghe AKG theo máy S9 + FREESHIP kèm bảo hiểm khai giá trị máy)
.
.
.

B. Xiaomi Redmi 5 plus Gold 99% 2 sim 2 sóng, màn 2K cực đẹp độ phân giải 18:9 full tràn màn vì tắt đc phím điều hướng, hàng FPTshop phân phối, mới mua tầm T4/2018 còn BH dài. Chủ cũ mua ốp cường lực từ lúc mua ko vệt xước. Mượt mà rom gốc nguyên bản đủ mọi thứ tiếng Lào Cam VN...
Ram 3GB, bộ nhớ 32GB (mở rộng thẻ nhớ 256GB). Máy Fullbox đủ đồ nhưng...e xù (lấy cái hộp và sạc mất thêm 250k nữa thì e bỏ, sạc e này đơn giản ko thiếu)
Pin 4000mAh đáp ứng game, ứng dụng đủ thể loại cả ngày (e xài thì cả Liên quân, FB, zalo nhiều 2 ngày chưa động sạc, tí e chụp sẽ rõ ạ).
Giá bán: 2599K (tặng bộ sạc cáp samsung xịn chuẩn ngon, nhanh + FREESHIP kèm bảo hiểm khai giá trị máy) + Case ốp dầy dặn 2 lớp đang dùng cực xịn ạ nguyên hóa đơn đặt 270K shop ở HN. (đẹp nhất trong những ốp e từng dùng).
Trong tầm giá, cấu hình, pin trâu, thiết kế cực đẹp màn lớn thì khó e nào vượt mặt e này.
.
LH: Dũng 094.777.56.một.tám. Bắc Ninh (quê Lạng Sơn). Zalo cũng được nhé.
Ảnh e xin phép chụp gửi sau.

10 Tháng tám 2018 lúc 14:57
Ảnh Meizu Pro 7 High Edition. Hơi nhiều ảnh, e up 1 lượt ko đc nên chưa 2 lần mong mod thông cảm ạ.

Attachments

10 Tháng tám 2018 lúc 15:47
PS: Nhiều bác hỏi máy e xài vì sao chụp hơi xíu xíu tối+vàng+hồng. Vì e quen với chế độ đọc sách bật 24/24h rồi ạ. Cái ánh sáng màn thường e ko dùng lâu rồi nên ko thể quen nổi. Tắt chế độ đọc sách đi là bt ngay, trắng sáng rực rỡ.
Mà chế độ đọc sách con cái có cầm dùng cũng tốt cho mắt hơn :)

10 Tháng tám 2018 lúc 15:53
Thật ra tích để đó chứ cũng ko xài j. Mua of bác 2 cái cũng đưa ng thân xài thôi. Mà bán ra lỗ nên ko thik bán.

Gửi từ LM-G710N của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
B cứ nghĩ vậy chứ, gặp ng có duyên, ng thích thì ko biết thế nào đâu ạ, lỗ lãi là chuyện bt. Quan trọng là b ko đăng thì ko ai biết là b có cái gì :D Kênh đăng thì rất nhiều: FB, zalo, handheld.....kể cả shopee b cũng đăng đc mà.

10 Tháng tám 2018 lúc 18:14
Meizu Pro 7 - High edition bản cao cấp 2 sim, camera kép, màn hình kép đã có gạch ngói rồi ạ kèm full bộ phụ kiện tai AKG xịn Samsung S9 + ốp khá đẹp 4 góc dày dặn bảo vệ máy.

Gửi từ Redmi 5 Plus của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

eliite86

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
10 Tháng tám 2018 lúc 21:33
Meizu Pro 7 - High edition bản cao cấp 2 sim, camera kép, màn hình kép đã có gạch ngói rồi ạ kèm full bộ phụ kiện tai AKG xịn Samsung S9 + ốp khá đẹp 4 góc dày dặn bảo vệ máy.

Gửi từ Redmi 5 Plus của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
ngon lành há bác Dũng ! kkk

Sent from my iPhone using Tapatalk

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
alibaba075 Smartphone - Điện thoại 5

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Khách sạn dưới biển đầu tiên

Chịu chi tầm 50.000 USD/đêm, du khách được thoải mái chiêm ngưỡng cảnh trên lẫn dưới mặt biển tuyệt đẹp của Maldives.

Tập đoàn kinh doanh khách sạn Hilton (Mỹ) cho biết trong tháng này sẽ t ...
Lazada Vietnam Master card on Monday