Trăm sự nhờ các bác tư vấn mua PPC Phone GPS

dangtruong_ok

Bốn hoa
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
em đã dùng qua Orbit thường, Asus p535, Asus p750... toàn hàng 2hand dùng lại của các bác trên HHVN này :((
Giờ muốn cưới một em mới tinh full box hoặc likenew full box hoặc dùng lướt nhưng còn full box :D. Loanh quanh trong tầm tiền 4-5M:p
Các bác tư vẫn giúp em giờ cưới em nào là hợp lý nhất với ạ./. Em xin cảm ơn và hậu tạ :-*

@@: Hay bác nào có Touch HD chán để lại cho em đê :D:D:D

maianhtungsten

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tầm tiền này thì Touch HD mình nghĩ không đủ tiền mua đâu, máy đẹp thì Touch Pro cũng chịu.

Bạn có thể tham khảo Kaiser với Pin rất khá

N8890

Watch a Watch
Staff member
Tầm 4 - 5 triệu mà pocket có GPS theo mình có Eten X650 máy dùng lướt hoặc X650 mới tinh
Touch HD phải 2 lần thế mới có được bác ạh :D

dangtruong_ok

Bốn hoa
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
em fun với các bác tý thôi chứ em HD thì cố cũng mua được nhưng giải trình với gấu nhà em hơi khó.

Em định lấy Eten X610 like new, có bác nào dùng qua rồi cho em hỏi chút là pin em này như thế nào vì em nghe các bác nói eten pin hơi kém, GPS bắt có mạnh không (so GPS với P750 thì thế nào)?

EM đã dùng qua P750 thì thấy thất vọng vô cùng kể cả so với em O2 orbit đời đầu cũng chả hơn bao nhiêu, camera cũng rất tệ (theo ý kiến cá nhân em).

PATE

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Thực ra nếu bác chọn vì lý do GPS thì chọn Eten là hợp lý nhất với khoảng kinh phí của bác. Một đề xuất mà chú Maianhtungsten quên là Mitac Mio 701 hay 702 gì đấy nhỉ?
Còn nếu thỉnh thoảng mới đi chơi thì bác có thể dùng Kaiser như ý kiến Maianhtungsten. Vì GPS cũng mấy khi dùng đâu. Đi gần thì hỏi đường hoặc vào phần mềm Vietmap (không cần đến lúc fix tọa độ) xác định chỗ cần đến và hướng là đủ rồi. Đi xa thì đoạn đường dài cứ tà tà chạy xe chờ 5-7' để fix tọa độ cũng xứng đáng.
P.S: Eten chụp ảnh thì kém lắm ạ. Phần cứng thì tương đối không thể so sánh với HTC được.

dangtruong_ok

Bốn hoa
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Thực ra nếu bác chọn vì lý do GPS thì chọn Eten là hợp lý nhất với khoảng kinh phí của bác. Một đề xuất mà chú Maianhtungsten quên là Mitac Mio 701 hay 702 gì đấy nhỉ?
Còn nếu thỉnh thoảng mới đi chơi thì bác có thể dùng Kaiser như ý kiến Maianhtungsten. Vì GPS cũng mấy khi dùng đâu. Đi gần thì hỏi đường hoặc vào phần mềm Vietmap (không cần đến lúc fix tọa độ) xác định chỗ cần đến và hướng là đủ rồi. Đi xa thì đoạn đường dài cứ tà tà chạy xe chờ 5-7' để fix tọa độ cũng xứng đáng.
P.S: Eten chụp ảnh thì kém lắm ạ. Phần cứng thì tương đối không thể so sánh với HTC được.

Mio 701 hay 702 em không khoái lém vì đời hơi sâu :D tiền ít nhưng thích đồ mới mới khó bác ạ :D
EM ở TN cũng hay đi HN (bằng xe riêng) nên GPS với em là quan trọng lắm, ít dùng nhưng lúc dùng toàn pha cứu nguy cho em khỏi đi lạc chứ đi ô tô mà thò cổ ra hỏi đường thì khổ vô cùng chưa kể lộn đi lộn lại chỉ béo các chú xxxx vì em không thạo đường HN lắm. (2 VC em đang tính hè này đi xuyên việt nữa)

Đi gần thì hỏi đường hoặc vào phần mềm Vietmap (không cần đến lúc fix tọa độ) xác định chỗ cần đến và hướng là đủ rồi.

làm như này bất tiện lắm bác ạ, trước dùng Symbian em cài vietmap của bác tư triều rồi, thà mua bản đố giấy còn hơn bác ạ @-)

Pin em x610 có tệ lắm không các bác? em có vẻ hơi xuôi em eten đời chót này các bác ạ

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình có mua nước hoa chiết của bạn này nhưng lâu ko nhận được hàng nên vào hòm thư để trao đổi, khi vào hòm thư thì không thấy cuộc trò chuyện với bạn đó nữa, ai gặp tình trạng này chưa ạ
...