Trang web bảng chứng khoán trực tuyến nào?

quangtuvanlicogi

GÂY DỰNG
Tôi đang sử dụng điện thoại Ipaq Hp data masenger chạy Window Mobile 6.1, Bộ nhớ trong 128Mb, Ram 256 chip 500Mhz.
Tôi thấy các trang web có bảng chứng khoán trực tuyến như FPts, Vnds... rất nặng và không chạy đựoc trên điên thoại của tôi.
Xin các anh, chị chỉ giáo dùm có trang web chứng khoán trực tuyến nào? hoặc dùng trình duyệt nào có thể sẽ tốt hơn và có thể chạy trên điện thoại di động như loại của tôi?
Xin trân trọng cảm ơn!

maianhtungsten

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Anh dùng Opera gõ thêm m.fpts.com.vn, đây phiên bản dành cho Mobile đó anh

Kể cả em xem dạng full như PC vẫn ngon như thường

quangtuvanlicogi

GÂY DỰNG
Vâng. Cảm ơn bạn. Tôi đã thử và quả đúng như vậy. Opera chạy rất ngon, đặc biệt là các bảng chứng khoán trực tuyến. Thao nao Blackbery vaog mạng cứ rầm rầm (nó chạy mini opera ma!)
Cảm ơn nhiều!

dinkiny

GÂY DỰNG
sẵn đây cho mình hỏi trang của SSI có support chế độ xem bảng giá theo giao diện mobile không hả các bro?
Mình có thể thực hiện lệnh online bằng Pocket PC luôn được không?

stockonmobile

GÂY DỰNG
Chào các bác,

Bảng giá chứng khoán thì cần tốc độ và thao tác thuận tiện, thì web là 1 phần mềm đa dụng, không thể nào bằng 1 phần mềm chuyên dụng được.

Mời bác tham khảo phần mềm bên em: http://stockonmobile.com , phần mềm chạy trên hầu hết các loại điện thoại, và cả blackberry. Tính năng thì quá nhiều so với 1 website.

Bác thao khảo nhé.

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.