Trao đổi-chia sẻ sử dụng ETEN X500

davitru

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
31 Tháng năm 2007 lúc 13:46
LÀm cái room tập hợp anh em ETEN điểm danh phát nào hehe/// Trao đổi kinh nghiệm và chức năng của máy naò... Chắc các bác đã cài hết lên WM6 roài... Có bác nào có cách nào tăng cái âm lượng nhạc lên đc ko ạ.. em tai trâu nghe tiếng nhỏ quá khó chịu ...:D

davitru

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
31 Tháng năm 2007 lúc 13:56
xài ầm ầm lun ^^.. tốc độ nhanh đến khó tin.. hic.. nhanh quá chóng cẳmtjj phải cài thêm chục phần mềm vào cho nó chậm bớt nè.. Nói vậy thôi tốc độ lần này được cải thiện rõ rệt luôn.. nhưng có vài bug nhỏ

vntrueloves

Sắp giàu rồi
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
1 Tháng sáu 2007 lúc 09:47
Đây, có thêm em xin gia nhập. Đã up lên WM6. Tuy nhiên bị 2 lỗi: Không thấy có turn off wifi từ biểu tượng trên upper bar và thông số pin báo sai. Lỗi thông số pin sai đã sửa được (cài lại battery meter). Wifi và GPS bắt sóng cực tốt, ngồi trong nhà chĩa máy ra cửa sổ, fix GPS 3D ngon.

vinhrocker

Rock is deader than dead
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
1 Tháng sáu 2007 lúc 11:12
Em cũng xài X500 đây, nhìn chung thì WM6 giao diện đẹp, chạy nhanh nhưng lỗi lặt vặt nhiều quá, không nạp Extend Rom thì thấy có đỡ hơn tí :)

1 Tháng sáu 2007 lúc 11:45
Wb6.0

tôi định up lên WB6.0 nhưng mà vì có 1 phần mềm gõ tiếng hoa và 1 cái chỉ đường tại Đài loan không biết có ảnh hưởng gì không nhỉ vì phần mềm đó bọn bán máy nó cài mình không rành lắm về chuyện regist của nó bac nào biết chỉ tôi với

davitru

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
1 Tháng sáu 2007 lúc 18:37
chắc là ko ảnh hưởng gì đâu bác... những soft chạy đc trên wm5 thường chạy đc trên WM6 mà...còn tiếng nc nào cũng chả quan trọng miễn bác có cài font..

to vinhrocker : Extend Rom là gì thế bác.. software đi kèm à

SuperUU

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
1 Tháng sáu 2007 lúc 19:29
to vinhrocker : Extend Rom là gì thế bác.. software đi kèm à
Là những soft người ta tích hơp vào rom luôn đó mà, khi uprom thường có những cái đó kèm theo, nhất là rom ship thì nhiều vô số kể

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhờ các bác kiểm tra hộ sao mình dùng trình duyệt Firefox thì vào Handheld không gõ được tiếng việt. Mình dung Unikey.Mĩnh gõ toàn bị mất ký tự. Các trang khác mình vẫn gõ bình thường ợ. Ví dụ: mình gõ " Bao giờ em có thể đăng bài đấu giá" thì khi gõ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday