Trao đổi- Chia sẻ sử dụng O2 ZINC

hieutron

Beeline
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
16 Tháng chín 2007 lúc 12:55
Có Pác nào sài O2 Zinc không, cùng chia sẻ thông tin nhé.

Tôi đang dùng nhưng có một số vấn đề là, thỉnh thoảng có incoming mà không thể nào ấn phím trả lời được, chẳng hiểu tại sao luôn!
có Pác nào đang dùng Zinc không chia sẽ nhé.

mkford

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng chín 2007 lúc 13:15
Cái này do là một bịnh phổ biến đã được bàn luận nhiều của O2 Zinc rồi, tuy nhiên up ROM WM6 có đỡ hơn....tôi thì thường chỉ bị khi pin gần hết, còn lại dùng ổn không vấn đề gì!

16 Tháng chín 2007 lúc 13:55
Cái này do là một bịnh phổ biến đã được bàn luận nhiều của O2 Zinc rồi, tuy nhiên up ROM WM6 có đỡ hơn....tôi thì thường chỉ bị khi pin gần hết, còn lại dùng ổn không vấn đề gì!
Up lên ROM WM6 vẫn bị như thường, không có gì cải thiện.

HBT_Mobile

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng chín 2007 lúc 00:07
Dòng Zinc bị 1 số lỗi ( hình như do nhà sản xuất ) vì thế nó ít được chuộng hơn so với các dòng khác . Kiếu dáng lại không được đẹp cho lắm .

- Cái này thì thường là do Rom , nếu bác mua hàng chính hãng sẽ có imel từ Sing và ngôn ngữ là WWE bác lên trang SeeO2.com download bản chính thức up thử nhé .

Thân .

hieutron

Beeline
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
19 Tháng chín 2007 lúc 01:23
Tôi đang dung WM6 mà, đúng như mkford nói chỉ bị khi gần hết Pin còn không thi dùng bình thường.

Pác nào có từ điển lạc việt cho con ZInc thì giúp em với
Thanks cả nhà

Xin cái LacViet mà khó quá bà con ơi, giup nhau cái!

Zinc có cách nào tắt màn hình soft ( tắt bằng nút cảm ứng) chứ không phải bằng Pín power.
Pác nào biết chỉ giúp. thanks

tero

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng mười 2007 lúc 22:12
chào các bác, mình cũng dùng O2 ZINC nhưng không gặp hiện tượng như các bác noi mình thấy con này rất OK chỉ có điều sóng hơi kém, mỗi lần thay sim phải mất thời gian để nhận ra mạng mới.
Q: mình muốn up lên rom WM6 qua seeo2.com nhưng không bit có dc ko? ( vì ko bit rõ may cua mình có phải là chính hãng hay ko?
bác nào up rồi truyền lại ít kinh nghiêm.
thanks

hieutron

Beeline
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
19 Tháng mười 2007 lúc 07:42
chào các bác, mình cũng dùng O2 ZINC nhưng không gặp hiện tượng như các bác noi mình thấy con này rất OK chỉ có điều sóng hơi kém, mỗi lần thay sim phải mất thời gian để nhận ra mạng mới.
Q: mình muốn up lên rom WM6 qua seeo2.com nhưng không bit có dc ko? ( vì ko bit rõ may cua mình có phải là chính hãng hay ko?
bác nào up rồi truyền lại ít kinh nghiêm.
thanks
Tui mới up xong chẳng có vấn đề gì cả, chỉ cần khai báo đấy đủ là okay, mục khai báo khá chi tiết.
Chúc Pác thành công

Bài viết cần bạn xem thêm

Công ty Vũ Hồng Minh xin giới thiệu đến bạn sản phẩm ANDROID TV BOX : X-PRO
Giá chỉ: 900.000 đ
Tặng chuột không dây RAMBO (trị giá 100k)

Lazada Vietnam Master card on Monday