TRên tay Iphone Imei lạ ............... .........

khoa9202851

NHẬP HỘI
tình hình là ông hàng xóm bán cái iphone 3G 16gb. Do thân thiết nên củng test wa loa thôi. Check Imei trong máy và hộp thì trùng nhau nhưng do mừng quá nên quên để ý là Trên vỏ máy có số Imei lạ chưa gặp bao vờ nhưng em nghi là đã bị thay vỏ. Ae cho ý kiến
p/s : máy do con ông đó mua tại Nhật đem về. Về đây chưa sửa chữa gì hết nên em nghĩ là ko phải thay ở đây. Ai từng trải cho em ít thông tin nhé. Phân vân quá :((

Vỏ hộp

Vỏ máy

Vinh Nguyen

GÂY DỰNG
Máy Nhật nó lắm số thế đấy bác ạ, đấy ko phải là imei đâu! Bác cứ yên tâm mà dùng, con nào về từ Nhật cũng thế cả, con nào mà ko như thế thì ko phải về từ Nhật! :)
Mà sao cái nắp lưng iphone của bác dình cái gì mà cứ lấm tấm thế?

BINBINmobile

NHẬP HỘI
Cái này nghi là gốc Nhựt rùi , lúc trước mình có gặp một em như thế

horkbajir

CON GÀ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Máy Nhật nó lắm số thế đấy bác ạ, đấy ko phải là imei đâu! Bác cứ yên tâm mà dùng, con nào về từ Nhật cũng thế cả, con nào mà ko như thế thì ko phải về từ Nhật! :)
Mà sao cái nắp lưng iphone của bác dình cái gì mà cứ lấm tấm thế?

bác cứ đánh flash sát máy móc gì mà chụp, thể nào chả lấm tấm :D nó là mấy hạt bụi con con bình thường không thấy, nhưng flash thì nó lên rõ thôi bác ạ

luyen_ub75

Chơi là chính!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Con này là của thị trường Nhật đó bạn chứ không phải thay vỏ gì đâu. Bạn cứ yên tâm mà dùng, nếu ngại thì để lại mình nè...................

npson

GÂY DỰNG
hic, bọn Nhật bổn là chúa phúc tạp hóa vấn đề! Mà bác dùng có good không? Nếu không thích thì chia sẻ cho anh em!

AMD

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Đa nghi quá !
Mua của người quen,lại là hàng xóm,bác dùng đã hỏng hóc gì chưa mà lên hết diễn đàn này đến diễn đàn khác kêu thế ? Hàng nhật thì con nào chả thế này.

Mr.Hoo214

GÂY DỰNG
Chính xác em nó là hàng nhật nên mới có tùm lum số như vậy , thằng bạn mình cũng có 1 em . Bác cứ yên tâm mà xài nhé ^^

namvu510

GÂY DỰNG
yen tam di, kg phai so imei dau em a, anh dang dung hang thay vo, imei kg trung ma cha sao day nay

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
hoangnghiavnn IPHONE 0

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...