treo 600 có đốm sáng trên màn hình ????????

17 Tháng một 2007 lúc 09:58
chào các pác:) , chẳng wa là sáng nay mới xem treo 600, bên ppc.vn.

Tình trạg là .............e cũng k biết nhiều :) , chỉ thấy có đốm sáng trên màn hình cũng khá to đó, bự bằng cái icon folder thì phải. các pác cho ý kiến, nó bị gì dzay, sữa có đc k?:confused:

Đồ 2nd giá 1,6t chỉ có sạc thôi, k thẻ nhớ, k sync, k ... hỏng biết còn cái gì nữa k àh?:D ah cục pin nữa, nge pác nói là là đồ zin, đâu biết gì kiểm tra :confused:

các pác cho e ý kiến nha. lần đầu xài palm nên có nhiều điều ngu muội mong các pác chỉ giáo

àh cái cam nửa, e cũng k biết sao kiểm tra. chỉ thấy chụp hình ngoài trời nắng chag chag thì thấy cũng đc (0.3 m mà đc dzay cũng ok rồi :eek: ), k biết lúc tối chụp đc k đây???

các pác cho í kiến sớm nha.

tình hình là sáng mai tiền chao cháo múc, e thích palm lắm rồi.

àh we^n còn điều quan trọng nữa thấy con này e mua dzay là đc rồi phải k các pác?

winstarvn

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
17 Tháng một 2007 lúc 10:32
tình hình là bị đốm sáng trên màn hình như vậy là do lcd bị bầm đó bro ơi, cái của mình cũng bị hết 3 đốm nè hix, trông hơi xấu tý nhưng xài vẫn ngon lành, và đặc biệt là không bị sao hết, vẫn xài tốt.
treo thì chụp hình chơi cho vui thôi chứ không đẹp đâu, chụp ở ngoài trời, nơi có đầy đủ ánh sáng thì cũng tốt, nhưng nếu thiêu ánh sáng họặc buổi tối hoặc duói ánh đèn huỳnh quang thì rất tệ.
giá 1tr6 thì hơi mắc rồi.
chỉ biết nhiêu đó

hãy hát lên

10 years in here
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
22 Tháng một 2007 lúc 09:32
Luôn tiện đang hỏi về màn hình cho hỏi cái này luôn. Có cái Siemens SX66 bị đơ cảm ứng một khoảng to bằng hột nút áo trên màn hình, bệnh này có lây sang ra toàn bộ màn hình không, máy vẫn đang chạy bình thường.

chulun9

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng một 2007 lúc 14:00
Có rất nhiều anh em trong HH này, treo600 của họ cũng có đốm sáng như cái của bác, tuy nhiên vẫn sử dụng tốt không có vấn đề gì, nó để cho các bác yên tâm phần nào , còn về vấn đề thay cái lcd thì mình chưa thấy ở đâu thay hết .:)

Bài viết cần bạn xem thêm

Chào tất cả anh em,

Một số anh em phản ảnh dưới Avatar của mình có nhiều chức danh quá: NHẬP HỘI, GÂY DỰNG, GẮN KẾT v..v... và có ý muốn rút gọn chỉ giữ lại chức danh cao nhất.

Nay tôi thông báo nếu anh em nào có nhu cầu rút gọn thì ghi danh tại đâ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday