Treo 600 smartphone - siêu bền, bền hơn chúng ta vẫn nghĩ

dtnni

"CHIÊN DA"
THÀNH VIÊN DANH DỰ
yanni said:
ặc bác cứ để em lấy dũng khí đã mới dùng có vài ngày nó mà làm sao chắc em tự tử wá

Hìhì bác làm được quả này.... quay cho anh em xem cứ bán vé... biết đâu đổi đc quả 650 bác nhỉ :D

yanni

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
mấy bác yên tâm trước sau em cũng biểu diễn vài pô rùi post lên cho anh em xem
hêhê

dtnni

"CHIÊN DA"
THÀNH VIÊN DANH DỰ
yanni said:
mấy bác yên tâm trước sau em cũng biểu diễn vài pô rùi post lên cho anh em xem
hêhê

Bác yanni đừng làm Pô mà làm Clips ấy ... xem mới ... phê :D

longthi

GẮN KẾT
don't let palm down

á .Mấy bác ơi cho em can,treo là máu là thịt của mình mà,có bác còn quý như là vợ nữa.Sao bác nở hành hạ vợ mình như thế.nếu palm vượt qua "thử thách" thì k có có gì hay cả nhưng nếu có gì cho cô vợ thì các bác nghĩ sao nhỉ.....eo ơi..... :(( . "Bể khổ vô biên quay đầu là bờ" .
@bác Dihuta :cho em mượn tạm câu này nha :)

Ilovemypalm

GẮN KẾT
longthi said:
á .Mấy bác ơi cho em can,treo là máu là thịt của mình mà,có bác còn quý như là vợ nữa.Sao bác nở hành hạ vợ mình như thế.nếu palm vượt qua "thử thách" thì k có có gì hay cả nhưng nếu có gì cho cô vợ thì các bác nghĩ sao nhỉ.....eo ơi..... :(( . "Bể khổ vô biên quay đầu là bờ" .
@bác Dihuta :cho em mượn tạm câu này nha :)

Bác này còn quý palm hơn cả em nữa cơ! "Đúng là nhất palm nhì vợ" :)

aera

cô đơn trên mạng
GẮN KẾT
chiệp chiệp...bác nào nói câu đấy có ngày bà hai đạp bể màn bà cả để chiếm chỗ,lúc đấy mất cả chì lẫn chài đó các bác!!!

longthi

GẮN KẾT
hahahah.bac aera chắc bị đạp rồi phải k,nên mới có kinh nghiệm truyền lại cho anh em.pái phục pái phục :))

yanni

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
theo em thì các bác nếu ko muốn bà 2 đạp vỡ màn bà cả như lời bác area nói thì theo em nên sắm 1 con Palm cho bà 2 ( tối ko thấy vợ quay ra ôm mình mà lại quay ra ôm palm hehe) cam đoan bà cả của các bác an toàn tuyệt đối

aera

cô đơn trên mạng
GẮN KẾT
Nhưng theo ý kiến của chú yanni thì lại nảy sinh 1 số vấn đề như lúc đó mình lại thành ông 2.Tính sao đây.
Ví dụ như sắm cho bà cả cái bỉm,ông 2 cũng sẽ dc 1 cái bỉm,mà mình thì vẫn phải cắn răng chi ra,nói chung là mình vẫn cứ bị thiệt.
Hic...nhưng chẳng lẽ lúc đó mỗi người nằm 1 góc coi Palmasutra ah???

yanni

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bác aera phải bít hy sinh cái nhỏ để củng cố cái "nhớn" chứ chẳng lẽ bác muốn em út cảu bác bị bà cả tạt axit vào ah thay mẹt tốn nhìu xiền lắm ah :D.....

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình có mua nước hoa chiết của bạn này nhưng lâu ko nhận được hàng nên vào hòm thư để trao đổi, khi vào hòm thư thì không thấy cuộc trò chuyện với bạn đó nữa, ai gặp tình trạng này chưa ạ
...