Treo 650 Help

hao_t

Mẫu Sơn
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng năm 2007 lúc 13:57
Em mới mua Treo nên ko rành lắm,vừa cái máy soft nhưng bây giờ cứ ấn fím Home là máy Reset ngay,bác nào biết cách sửa hướng dẫn dùm em.Tks!

Xitin_hm

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng năm 2007 lúc 14:27
Bác hardreset lại đi. Chuyện cài soft bị đụng dẫn đến reset máy là bình thường thôi. Mỗi khi cài một soft mà bác thấy ổn định bác nên backup lại để restore lại nếu máy bị lỗi khi cài soft mới.

hao_t

Mẫu Sơn
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng năm 2007 lúc 14:36
Bác hardreset lại đi. Chuyện cài soft bị đụng dẫn đến reset máy là bình thường thôi. Mỗi khi cài một soft mà bác thấy ổn định bác nên backup lại để restore lại nếu máy bị lỗi khi cài soft mới.
Sorry bác,em mới dùng Treo được 1 hôm nên ko rành,bác chỉ em cách hardresset được ko ạ?Bác cho em xin nick YH để em nhờ bác chút,nick em: tuan6606.Tks!

HEPZA

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng năm 2007 lúc 14:47
Bạn làm như sau:
Mở nắp sau của Treo ra.Nhấn giữ nút Power đồng thời dùng bút nhấn vào lổ Reset phí bên trái, giữ nút Power cho đến khi màn hình Logo xuất hiện thì buông ra. Bản sẽ được hỏi câu: "erase all the data stored on your handheld?" là có muốn xoá toàn bộ dữ liệu bên trong thiết bị hay không? và kèm theo dòng hướng bấn nút nào đó để đồng ý .
Nhấn nút Up, nếu bạn nhất nút này thì bạn đã đồng ý, Treo sẽ harreset và trở lại như ban đầu

hao_t

Mẫu Sơn
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng năm 2007 lúc 15:03
Bạn làm như sau:
Mở nắp sau của Treo ra.Nhấn giữ nút Power đồng thời dùng bút nhấn vào lổ Reset phí bên trái, giữ nút Power cho đến khi màn hình Logo xuất hiện thì buông ra. Bản sẽ được hỏi câu: "erase all the data stored on your handheld?" là có muốn xoá toàn bộ dữ liệu bên trong thiết bị hay không? và kèm theo dòng hướng bấn nút nào đó để đồng ý .
Nhấn nút Up, nếu bạn nhất nút này thì bạn đã đồng ý, Treo sẽ harreset và trở lại như ban đầu
Tks bác,em Hardreset được rồi,em chưa xài bao giờ mong các bác chỉ dùm.Tks!

TreoLove

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
14 Tháng năm 2007 lúc 10:37
Bạn nên đọc hướng dẫn sử dụng trước đồng thời dùng chức năng search của diễn đàn, khi nào vẫn còn thắc mắc mới hỏi, chứ còn đụng gỉ cũng hỏi thì có 1,008 post cũng chưa hết.

Bài viết cần bạn xem thêm

Lazada Vietnam Master card on Monday