Treo 670 mới dùng Windows Mobie 5.0 - Đây mới là ngạc nhiên chưa

maluoi

VERIFIED!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chiếc Treo 670 mới với hệ điều hành Windows Mobile

Treo 670 mới chỉ kế thừa hình dáng của 2 ông anh Treo 600 và 650 còn học vấn thì lại được bác Bill tiêm nhiễm nên chạy trên hệ điều hành Windows Mobile 5.0, Treo 670 chỉ có một vài thay đổi nhỏ trên keyboard, vẫn có ăngten ngoài nhưng nằm ở mặt sau của máy và có một camera tích hợp 1.3 MP. Bàn phím theo tiêu chuẩn Anh và chỉ có thêm một số phím kiểu "Windows".
Không biết sau vụ đảo ngũ này Treo thu được bao nhiêu? Hay lại trở thành Treo "buôn vua" cũng nên.

http://www.engadget.com/entry/1234000030035535/

Mời các bạn cho ý kiến, nhưng theo cá nhân tôi thì Treo mà dùgn WM thì cứ chuối chuối thế nào ý. Sắp tới có khi lại có O2i(palm) dùng PalmOS 8.0 cũng nên.

moneymind

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
maianhtungsten said:
@Conan71: Bạn nên sửa lại chữ ký của mình đi.

Nên tôn trọng sở thích của từng người.

Chí phải. Em đã phàn nàn rồi mà bác ấy vẫn cứ thế. Chữ ký gì mà quá sức là conan71

starnt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Phải công nhận các kiểu Windows của bác Bin Gết làm nhiều lúc bực mình phát điên, nhưng mà khổ nỗi thiên hạ cứ lao vào :D , tội nghiệp bác conan chửi cả làng Vũ Đại, mà công nhận cái làng Vũ Đại lởm khởm thật :D:D:D

O2 là chùm khế ngọt, cho con chọt chọt mỗi ngày

maluoi

VERIFIED!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
aera said:
Hu hu..cãi nhau chán rùi,bác lại post lại,em chán cãi nhau rồi!!!!

Hồi trước cãi nhau là còn đang trong tình trạng nghi ngờ. Nhưng bây giờ thì là thật 100% rồi phải khác chứ

maianhtungsten

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Xin lỗi các bác ngoài lề nhé!

conan71 à! Mình mới vào chủ đề này thấy chữ ký của bạn chiếm luôn gần trang nên mình bị "choáng" ấy mà, chắc bạn cũng hiểu nên đã sửa, cái này mình không ý gì khác ngoài việc góp ý với bạn để mọi người hiểu nhau hơn thôi!

Hơn nữa công việc của mình chiếm thời gian cả ngày, lên diễn đàn với các bạn mình thấy tìm được niềm vui mỗi khi cùng chao đổi, chia sẻ, học hỏi với các bạn và đó cũng là niềm đam mê đối với mình. Chỉ có điều với mình chơi PDA là vậy nhưng áp dụng trong công việc thực tế đã được bao nhiêu đâu, tuy mình có Post bài nhiều thật nhưng hiểu biết của mình còn hạn chế lắm, mong học hỏi ở cộng đồng Palm trên diễn đàn lắm thay!

Vài dòng tâm sự mong conan71 hiểu mình!

yanni

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Haha cấu hình 1 của 1 chú máy palm lại chạy hệ điều hành WM chả hiểu Palmone nghĩ chi khi cho ra 1 sản phẩm như thế nhỉ nếu với 1 sản phẩm pocket mà cấu hình như của palm chắc là chạy ứng dụng ko nổi hee, trừ phi Palmone thay đổi cấu hình của dòng treo mệt ah nghen :D . Nếu có máy hp chạy palm OS thì cam đoan ko máy nào chọi nổi các bác nhỉ chứ còn treo chạy WM thì còn phải xem xét nhiều

yanni

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
tưởng treo670 chỉ 312 giống treo650 thôi chứ nhỉ, ram cũng chỉ có 23MB sao cài phần mềm( cấu hình treo650)

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.