Treo 680

tcm

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
1 Tháng một 2007 lúc 10:20
@maibatiendung
Em đang sử dụng đây, pin kém (tắt đèn bàn phím khi dùng sẽ tiết kiệm được chút), chưa phát nhạc qua tai nghe BT (có thể do tai nghe không tương thích hoặc nghề em còn yếu...:p ) chưa có ý định tiễn em nó lên đường...:D

PATE

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
1 Tháng một 2007 lúc 11:14
Bác nào review cho anh em xem đi, chứ đang hàng hot cơ mà. Nhìn bên ngoài mình cũng thấy thích nhưng chưa thấy phản hồi của anh em nên chưa dám mua (túi bé mà!)

tcm

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
1 Tháng một 2007 lúc 12:06
@PATE
Có gì mờ review bác ui, muốn sử dụng được em nó chỉ cần chút kiên nhẫn và có khả năng "săn" phần mềm, mới thì hơi bỡ ngỡ nhưng sẽ qua nhanh thôi, có lẽ bực mình nhất là khi cài phần mềm không tương thích hoặc có đụng chạm với ứng dụng nào khác, chọt vào 1 phát... em nó sẽ tự khởi động lại máy mờ không cần xin phép chủ nhân, đúng là chả lịch sự tí nào...:p

killed

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
1 Tháng một 2007 lúc 13:30
Em nghĩ, có lẽ đây là chức năng "Auto Reset SL" thế hệ mới đấy ạ :p

@PATE
Có gì mờ review bác ui, muốn sử dụng được em nó chỉ cần chút kiên nhẫn và có khả năng "săn" phần mềm, mới thì hơi bỡ ngỡ nhưng sẽ qua nhanh thôi, có lẽ bực mình nhất là khi cài phần mềm không tương thích hoặc có đụng chạm với ứng dụng nào khác, chọt vào 1 phát... em nó sẽ tự khởi động lại máy mờ không cần xin phép chủ nhân, đúng là chả lịch sự tí nào...:p

1 Tháng một 2007 lúc 15:48
Mong các cao thủ như TReoLove - Cu Hiep ... làm một bài review giúp anh em nhé - mình đã dùng qua Treo 650 rồi. Đúng là Palm có những ưu điểm hơn PPC, nhưng Treo 680 thì vẫn chưa có điều kiện để thử và đánh giá. Các cao thủ hãy chó một full review để tất cả anh em được biết.
Chúc toàn thể anh em Handheld năm mới an khang thinh vượng

PATE

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
1 Tháng một 2007 lúc 21:57
@PATE
Mình trước kia vẫn dùng Palm mà (treo 600), có nhiều cái cũng thích nhưng vì antenna to quá, với lại ít thời giam tìm phần mềm nên đào tẩu khỏi Palm-puchea thôi. thấy 680 ra cũng thích nhưng bận chưa search thông tin về nó nên chờ các bác review nhưng lâu quá.

Bài viết cần bạn xem thêm

Tình cờ biết cái app khá hay chia sẽ các bạn: camera giao thông VN CAM chonphép xem trước tình hình giao thông thích hợp cho lộ trình di chuyển sắp tới thí điểm cho ba thành phố chính! Nhưng chắc trong giai đoạn phát triển nên app camera load hơi chậ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday