Treo 700!!!!!

scandalous

GẮN KẾT
Rõ ràng màn BenQ vừa sáng hơn vừa to hơn. Với cả cái hình bạn post đó là BenQ P50 phiên bản thử nghiệm tại hội chợ thôi. Phiên bản sắp phát hành WW thì có màn hình VGA.

Agassi

THÀNH VIÊN DANH DỰ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG

Lang tu Paris

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Agassi said:
Nhìn Treo 650 vẫn nghệ thuật hơn P50 nhiều, P50 nhìn yếu ớt và thiếu phong cách :)

Chỉ tiếc là Treo 650 còn thiếu Wifi. Vì vậy mà mình bây h vẫn do dự chuyển từ 600 -> 650. Nếu chỉ vì màn hình đẹp hơn và BlueTooth thì ... :(

blueball1020

GÂY DỰNG
Nếu em mới có cấu hình như Area đưa lên thì đúng là đáng mơ ước thật, nhất là khoản RAM và GPS. Còn Wifi thực sự không hữu dụng lắm, chỉ để cho vui với màn hình bé như thế. Hình dáng thì vẫn là Treo650, cắt đi cái anten, xoá mất logo PalmOne và Tréo, thêm cái quả cam mới của Palm vào thôi...:p . Nhưng vẫn thắc mắc là tại sao lại dùng Windows nhỉ... chẳng hiểu được nữa..:-/

aera

cô đơn trên mạng
GẮN KẾT
Bác ui,em nghĩ cứ để bên Palm đc chứ,dù gì thì gì Treo vẫn là của Palm mà...

vn12a12

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Palm bỏ của chạy theo MS rồi, chuyển qua PPC là hợp lý

VietNam

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Ka..ka..ka.. Windows Mobile 5.0 PALM version! Cái này gọi là đầu Ngô mình Sở đây. Cho vào mục Cá tháng 4 được
Mà 256 RAM là cái gì các bác nhỉ. 256Mb RAM hay 256 thanh RAM :p

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình có mua nước hoa chiết của bạn này nhưng lâu ko nhận được hàng nên vào hòm thư để trao đổi, khi vào hòm thư thì không thấy cuộc trò chuyện với bạn đó nữa, ai gặp tình trạng này chưa ạ
...