Trò đua xe thú...

Các thớt khác của davitru

davitru

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hồi trước em có chơi trên PS1 .. hay lắm.. mà ko nhớ tên nó là gì.. chỉ hay gọi tên " húy " ... bác nào biết chỉ em với.. hình như nghe đâu final fantasi thì phải...

nqlong3387

Hitek Student
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Coi như lì xì cho bác ngay đầu năm mới nhé :D. Trò này tên là Chocobo Racing, chơi 2 người thì tuyệt vời :D

HoneyLove

Về vườn chăn vịt,nuôi gà.
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cho em hỏi trò này có bản dành cho PC ko ạ??? Nghe thiên hạ đồn nhìu về trò này rồi mà ko có PS1 nên ko chơi đc.

davitru

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
hơ/// giả lập PS1 trên PSP chơi ngon lành ^^.. thanks bác nhiều lắm.. tiếc là ko chơi 2 ng trên PSP đc :(

matrixblack84

INVISIBLE
GẮN KẾT
Cho em hỏi trò này có bản dành cho PC ko ạ??? Nghe thiên hạ đồn nhìu về trò này rồi mà ko có PS1 nên ko chơi đc.
Trò này chơi công nhận rất vui, nó chỉ có bản cho PS1 thôi thì phải, bác thích chơi được trên PC thì chỉ cần kiếm bộ emulator giả lập game PS1 là chơi ngon lành, tới ngay cả PSP cũng còn giả lập để chơi trò này được mờ :D

HoneyLove

Về vườn chăn vịt,nuôi gà.
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Trò này chơi công nhận rất vui, nó chỉ có bản cho PS1 thôi thì phải, bác thích chơi được trên PC thì chỉ cần kiếm bộ emulator giả lập game PS1 là chơi ngon lành, tới ngay cả PSP cũng còn giả lập để chơi trò này được mờ :D
Bác help e vụ này cái vì e chưa biết gì về cái giả lập này và cũng k thích chơi game lắm. Nay thấy có bác hỏi nên nhân tiện hỏi góp luôn vì trò này zui zui. E tks.

Bài viết cần bạn xem thêm

Một bạn vừa nhắn hỏi khá thú vị: “Tại sao bao cao su thường bán theo từng gói 3, 6, 12,… cái?” Đây là điều ít ai để ý tới nhưng chắc hẳn cũng có lý do gì đó thì người ta mới chọn cách đóng gói số lượng ...
Lazada Vietnam Master card on Monday