trời ơi, TH55 ra đi từ đây sao

24 Tháng ba 2007 lúc 19:34
Các bác ơi , cứu em vơus

con palm TH55 của tự nhiên không lên hình và nút power thì lúc nào cũng tắt đen xì. Bác nào biết cuuws ca này thì chie em cái , em xin đội ơn các bác

(soft reset hay hard reset vô ich' vì không vào được hard reset)

matrixblack84

INVISIBLE
GẮN KẾT
24 Tháng ba 2007 lúc 19:51
máy có rơi hay va chạm gì ko nhỉ
tình hình cắm nguồn sạc pin đèn báo có sáng ko bác

ATiger

тигры
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
25 Tháng ba 2007 lúc 10:18
Hix bác làm gì em nó mà ra nông nỗi này vậy?? Em nghe bác nói mà lo quá, bác nói rõ nguyên nhân để em còn né né .... chứ em còn yêu th lắm :D

dânnam

Scout is fun
GÂY DỰNG
25 Tháng ba 2007 lúc 16:26
bác kiểm tra cái nút power bên trái xem có bị kéo lên không, đang xài 1 cái vẫn tốt mà, đâu thấy gì, nghe bác nói cũng lolo

matrixblack84

INVISIBLE
GẮN KẾT
25 Tháng ba 2007 lúc 22:43
con này đương nhiên mà lăn quay ra thế thì cũng hơi lạ, kiểu thầy bói xem voi này ko cũng khó bắt bệnh lắm, em nghi có khi phải mổ máy :D

hieutq

hieutq@handheld.com.vn
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
26 Tháng ba 2007 lúc 11:34
con này đương nhiên mà lăn quay ra thế thì cũng hơi lạ, kiểu thầy bói xem voi này ko cũng khó bắt bệnh lắm, em nghi có khi phải mổ máy :D
Dã man. Mổ thì coi như thương tật đầy minh rồi. Mà lại phải lo kiếm đúng thầy mới ổn.
Tự nhiên lăm ra thì đúng là lạ thật đấy. Chuẩn đoán từ xa thì kô biết thế nào. Bác tìm trong HCM có chỗ nào tin cậy thì mang em nó ra thôi. Minh thấy TH55 ngon lắm mà. chỉ có sợ va đập mạnh mới ra thế:rolleyes:

catenaccio

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
26 Tháng ba 2007 lúc 12:07
nút power lúc nào cũng sáng và màn hình lúc nào cũng tắt

chưa rơi hay va chạm gì cả
Theo tôi thì cầm lắc mạnh một cái :D xem có gì thay đổi không. Nếu không thì mổ máy ra vậy.

Tôi đang dùng con Treo600, thi thoảng đánh rơi bị ảnh hưởng tới cấu trúc vật lý :D, lâu lâu lại tự nhiên lăn đùng ra tắt ngóm. Mỗi lần như thế tôi lại làm theo cách bên trên, lắc không được thì mở ra, chọc ngoáy một lúc :D.

aera

cô đơn trên mạng
GẮN KẾT
26 Tháng ba 2007 lúc 12:17
"chọc" gì,"ngoáy" gì mà em nó lại chạy thế hả bác?
Bác thử xem có phải nút power bị kẹt,nên dẫn tới tắt đèn màn hình ko.
Ko thì thử cắm sạc,để lâu lâu,xem có ăn thua ko.

Bài viết cần bạn xem thêm

Hôm nay mình được anh Ấy cho mình "giữ hộ cây bút". Trong đầu mình hiện lên những trang giấy trắng sẽ mình lắp đầy lên bởi những con chữ. Mình sẽ viết lại, vừa viết vừa soi mình trong đó. Để tiếp nối những con chữ và cả một tâm hồn mà mình đã bỏ quên ...
Lazada Vietnam Master card on Monday