Trọn bộ giao diện Vista cho PPC!

phamhien

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
21 Tháng hai 2008 lúc 17:40

dangtruong_ok

Bốn hoa
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
21 Tháng hai 2008 lúc 18:54
Check luôn, cơ mà sao máy em hôm nọ cài mỗi cái Cube và S2P mà đơ quá không chịu dc phải remove hết, hay là ATOM cấu hình nó yếu hả các bác?

PATE

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
21 Tháng hai 2008 lúc 20:34
Cái này xài được cho WM6 không bác, bác cho cái review đi, để anh em dễ theo dõi. 8Mb mà down thì cũng hơi lâu, :D.
Nhưng mà cũng cảm ơn bác đã chia sẻ cho anh em

maianhtungsten

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
21 Tháng hai 2008 lúc 21:28
Hoàn toàn chạy được anh ạ vì đây chỉ là Skin, lõi vẫn là các phần mềm trên máy như calc, WMP hay các ứng dụng của HTC
  • vista theme.tsk anh copy vào My Documents của bộ nhớ chính, sau đó vào Today để kích hoạt Theme này
  • vista windows media player, Poorlyduck's Vista Dialer, Vista Calculator trên máy đã có tích hợp ứng dụng rồi nên anh có thể cài đặt bình thường
  • Với các Skin của Commmanager, HTC Home, Action screen, Audio manager, Cube đã tích hợp cả Skin và chương trình chạy. Với Vista Cube anh hãy chọn tệp tin cài đặt cho phù hợp ví dụ nếu đã có rồi ta chỉ cần chọn tệp tin poorlyduck vista cube graphics only để copy đè đồ họa là được, poorlyduck Vista Cube là bộ đầy đủ khi chưa cài đặt Cube
  • Trên mỗi một thư mục đều có tệp tin hướng dẫn, anh có tham khảo sử dụng
Poorlyduck Vista Suite (4shared)

maianhtungsten

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
21 Tháng hai 2008 lúc 22:53
cái này hình như chỉ dùng cho dòng Kaiser thôi hả bác hay dùng cho các dòng khác dc? Hermes dc ko???
Như mình cũng đã nói rồi, đây chỉ là Skin, với các giao diện cho Windows Media Player, Bàn phím quay số Dialer, Calculator có thể dùng cho các dòng máy khác nhau vì các ứng dụng này đã có trên Windows Mobile

Với các phần mềm HTC Home, Commmanager, Action screen, Audio manager là các ứng dụng trên dòng máy HTC Touch được tách ra dùng được cho nhiều dòng máy khác nhưng chỉ hỗ trợ WM5 trở lên

tero

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
22 Tháng hai 2008 lúc 13:14
Như mình cũng đã nói rồi, đây chỉ là Skin, với các giao diện cho Windows Media Player, Bàn phím quay số Dialer, Calculator có thể dùng cho các dòng máy khác nhau vì các ứng dụng này đã có trên Windows Mobile

Với các phần mềm HTC Home, Commmanager, Action screen, Audio manager là các ứng dụng trên dòng máy HTC Touch được tách ra dùng được cho nhiều dòng máy khác nhưng chỉ hỗ trợ WM5 trở lên
cái Poorlyduck's Vista Dialer không chỉ là skin, nó add thêm chức năng smart dialing ( nhưng kém xa smartdialing tích hợp sẵn trong o2 WM06) nên có thể 1 số DT không tương thich.

Bài viết cần bạn xem thêm

Màn hình uốn dẻo của Royole có thể giúp mọi người nhìn thấy tương lai smartphone sẽ ra sao.

Đã có nhiều thông tin cho biết Samsung, LG, Huawei và Motorola đang phát triển smartphone gấp lại với dự kiến ra mắt vào đầu năm 2019, ...
Lazada Vietnam Master card on Monday