Trong các máy Smartphone, máy nào Wifi tốt nhất các bác nhỉ?

nhiếp

HHVN - PHI CÔNG
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng mười hai 2006 lúc 23:39
Chả là gần quán nước vỉa hè em hay ngồi, có tín hiệu Wifi mấy nơi nhưng yếu quá. Em muốn sắm một em SP Wifi tốt tốt để đỡ phải vác Laptop chạy đi chạy lại. Các bác góp ý giúp em nhé. :)
Cảm ơn các bác.

nhiếp

HHVN - PHI CÔNG
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
7 Tháng mười hai 2006 lúc 02:30
Cảm ơn các bác. Tình hình là em vừa cho đi ở chú Dopod 577w. Em cố tìm em Excalibur thay thế Tornado xem có khá hơn không. Chưa biết hơn hay không nhưng em thấy ăn đứt ở cái bàn phím QWERTY rồi :D

vat1984

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng mười hai 2006 lúc 19:32
Hôm nay em vừa ra Nhật Cường ngó con Excalibur, công nhận nhìn bên ngoài đẹp thật, nhỏ nhắn và mỏng. Bàn phím thiết kế quá hoàn hảo. Con này bị môit tội lớn nhất là giá :p,wifi của nó chuẩn b/g chắc phải nhanh hơn Tornado rồi. Chắc em phải chờ con này 2 năm nữa mới có tiền mua :D

18 Tháng mười hai 2006 lúc 11:07
Em vote 1 phiếu cho C720w của Dopod (S620 của HTC). Wifi tốt, nhận nhanh, bảo đảm tốc độ truy cập, ổn định.
Ngoại hình lạ mắt, có vẻ rắc rối nhưng khi dùng rồi thì thấy nó SMART thật. Bàn phím bố trí hợp lý, pin trâu, màn hình đẹp, âm thanh tốt. Nói chung là ko có gì phải phàn nàn khi dùng em C720W cả.

Bài viết cần bạn xem thêm

Cách đây 2-3 hôm em có lập thread “giảm giá cực sock vài mẫu đồng hồ” ở box mua bán đồng hồ và phụ kiện và hôm nay vào ko thấy thread đó đâu nữa, có lẽ bị mod xoá. Cho em hỏi vì sao xoá bài viết đó của em ạ! Em cảm ơn! ...
Lazada Vietnam Master card on Monday