Trục trặc nhỏ khi đăng nhập vào HHVN

Các thớt khác của khonglaaica
Status
Không mở trả lời sau này.

khonglaaica

Việt Nam vô địch
GÂY DỰNG
Các bác cho em hỏi ạ.
Trước đây bình thường khi vào HHVN em nhập username xong nhấn phím Tab thì sẽ chuyển qua ô Pass để nhập và Enter là xong. Tuy nhiên mấy ngày nay thì khi nhấn Username xong và bấm Tab thì con trỏ lại nhảy xuống phần tìm kiếm nên khá bất tiện. Em xài Forefox ạ. Thanks

khonglaaica

Việt Nam vô địch
GÂY DỰNG
Cẩn tắc vô áy náy ạ, em không thích lưu các thông tin ấy mà vẫn thích mỗi lần vào nhập hơn. Lỡ máy mình mà có người nào sử dụng, sơ ý 1 chút là toi. Cái này là đối với máy cơ quan thôi, chứ laptop của em thì mỗi lần vào trang nào muốn đăng nhập thì chỉ cần quẹt ngón tay :))

duoc_nn

N/A
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Các bác cho em hỏi ạ.
Trước đây bình thường khi vào HHVN em nhập username xong nhấn phím Tab thì sẽ chuyển qua ô Pass để nhập và Enter là xong. Tuy nhiên mấy ngày nay thì khi nhấn Username xong và bấm Tab thì con trỏ lại nhảy xuống phần tìm kiếm nên khá bất tiện. Em xài Forefox ạ. Thanks

Cái này là do khi nhúng code của công cụ tìm kiếm google vào diễn đàn thì ID của textbox google search sẽ được hiểu là thứ tự kế tiếp của thao tác dùng phím TAB (vì trước đó là textbox PassWord rồi). Không ảnh hưởng gì cả bác ạ. Bác cứ tab 2 lần là okay thôi à.

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...