Truện Tranh

Các thớt khác của LaurenNinh:)

LaurenNinh:)

NHẬP HỘI
Ở đây có ai thích truyện tranh không? Em đang tìm truyện InuYasha manga, không biết có ai có không? Hay chỉ chỗ củng được (shop, website..) Ngoài ra, em còn cần truyện Teppi, Chú bé rồng, Dấu ấn rồng thiêng. Bác nào có nhượng lại cho em nha! Hà Nội!!!! :D

Thế Anh

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Có vẻ như em là con gái thì phải ??? ;;) Em thích lấy truyện ở định dạng nào ? Nếu là Softcopy thì cầm ổ cứng 20GB đến nhà anh. Nếu là Hardcopy thì thuê xe bò đến nhé. Anh có nhiều lắm...:)

ducga

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Ai có Chú bé rồng cho em xin với, Soft copy nhé, em nhờ bạn đến cóp :D

voduy

GẮN KẾT
em có bộ KENSHIN , bác thế anh trao đổi bộ chú bé rồng đi . bác ở đâu vậy ạ......

em kết bộ này nhất đó

oh_my_god

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bác nào có bộ Dragon Ball GT & Z không ? Chờ nxb KD hoài mà chẳng thấy phát hành gì hết !!!

killed

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cái này nếu bác nào mà dùng chương trình FTP Voyager thì có đủ hết đó . Khi cài nó khuyến mãi cho bác mấy cái ftp chùa để tải truyện về .

LaurenNinh:)

NHẬP HỘI
Thế Anh said:
Có vẻ như em là con gái thì phải ??? ;;) Em thích lấy truyện ở định dạng nào ? Nếu là Softcopy thì cầm ổ cứng 20GB đến nhà anh. Nếu là Hardcopy thì thuê xe bò đến nhé. Anh có nhiều lắm...:)

Anh có truyện gì? Nhà ở đâu?

Thế Anh

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
voduy said:
e rằng anh "hơi qá lời " rồi.....:D chửa có thấy "cất lời" trở lại.

Đúng là trước đây em có vào mấy Forum tranh truyện và kết hợp cả Kazza để Download về. Hiện tại em đang có bộ Phong Vân, một phần bộ Dragon Ball Z. Vài bộ chuyện chưởng chiếc gì đó đặc biệt là rất nhiều truyện HT...
Còn truyện in thì em có nhưng không thể đổi hoặc tặng cho mọi người được. Nó hiện giờ là tài sản của thằng em họ em

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...