Trùng hợp quá, e vừa mới nhìn và để ý đến...

Các thớt khác của HoneyLove

HoneyLove

Về vườn chăn vịt,nuôi gà.
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng sáu 2007 lúc 21:52
Hôm nay e vừa thi kết thúc môn cuối cùng khá quan trọng (môn GABRIEL, chắc thày lampham biết rõ môn này :)), đc điểm trọn vẹn(10 ạ, các bác cho e khoe 1 tý :D) nên phởn chí quá, và đọc thấy bác khuhalo spam dữ quá mà mình ko dám bắt chước, các bác Mod cho e sì pam trong này chút nha..

Tham gia HHVN đã lâu, từ 27/6/04, cũng đc 3 năm rồi, time thật sự ko lâu nhưng đã có rất nhiều tâm huyết với 4rum mình, đây là 4rum e tham gia lâu và đều đặn nhất. Hôm nay vào tự nhiên nhìn thấy cái ngày mình tham gia HHVN, lôi lịch thi tốt nghiệp ra lại xem lại thấy môn đầu tiên thi đúng vào ngày 27/6/07, vừa đúng kỷ niệm bước sang năm thứ 4 tham gia 4rum. Hy vọng kỳ thi này sẽ qua suôn sẻ. I'm hoping :rolleyes:.....

P/S: các bác cho thread này sống đến hôm e thi TN nhé, đừng close vì cũng sắp rồi mà, cho các bác khác tranh thủ vào sì pam cùng e cho vui ạ :p. E cám ơn..

18 Tháng sáu 2007 lúc 22:21
Chúc mừng HoneyLove nhé, mình nghĩ những topic như này sẽ được để lại để cho thành viên được chia sẻ những niềm vui với nhau, chia sẻ những thành công và chúc mừng cho những thành công kế tiếp.

fanofdell

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng sáu 2007 lúc 22:27
Hôm nay e vừa thi kết thúc môn cuối cùng khá quan trọng (môn GABRIEL, chắc thày lampham biết rõ môn này :)), đc điểm trọn vẹn(10 ạ, các bác cho e khoe 1 tý :D) nên phởn chí quá, và đọc thấy bác khuhalo spam dữ quá mà mình ko dám bắt chước, các bác Mod cho e sì pam trong này chút nha..

Tham gia HHVN đã lâu, từ 27/6/04, cũng đc 3 năm rồi, time thật sự ko lâu nhưng đã có rất nhiều tâm huyết với 4rum mình, đây là 4rum e tham gia lâu và đều đặn nhất. Hôm nay vào tự nhiên nhìn thấy cái ngày mình tham gia HHVN, lôi lịch thi tốt nghiệp ra lại xem lại thấy môn đầu tiên thi đúng vào ngày 27/6/07, vừa đúng kỷ niệm bước sang năm thứ 4 tham gia 4rum. Hy vọng kỳ thi này sẽ qua suôn sẻ. I'm hoping :rolleyes:.....

P/S: các bác cho thread này sống đến hôm e thi TN nhé, đừng close vì cũng sắp rồi mà, cho các bác khác tranh thủ vào sì pam cùng e cho vui ạ :p. E cám ơn..
Ái chà! Gab mà được 10 điểm là siêu quá. Chúc mừng bác nhé. Mà bác học ngành gì vậy? Chắc học trường HK thầy Nghĩa hả?

lampham

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng sáu 2007 lúc 22:30
Chúc mừng nhé, hy vọng những môn còn lại của bạn cũng sẽ được 10 điểm.

HoneyLove

Về vườn chăn vịt,nuôi gà.
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng sáu 2007 lúc 22:52
E xin chân thành cám ơn anh Kua, anh fanofdell và thày lampham, e sẽ cố gắng để xứng đáng với lời chúc của các anh và thày giành cho..

@fanoldell: vâng, e học đang học HK, khoa VT nhưng e ko học trực tiếp môn nào của thày Nghĩa hiệu trưởng ạ, chỉ học 1 môn của thày Nghĩa hiệu phó thôi anh, a có quen thày e a? ̣ :). Chắc a cũng từng học or làm gì liên quan đến ngành HK nên biết về môn này ạ?? đc 10 là "ăn rùa" thôi anh chứ có giỏi giang gì đâu ạ (nói các bác đừng cười em :D)

P/S: anh Kua tham gia lâu rùi mà ít post hơn e, vẫn BỊ DỰ ==> e chăm sì pam hơn anh nên các bác ý nói e 3 hoa (bốc phét). Vậy anh tranh thủ vào up dùm e mà sì pam nhé (dù trong này post ko đc tính :D)

fanofdell

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng sáu 2007 lúc 23:18
e học đang học HK, khoa VT nhưng e ko học trực tiếp môn nào của thày Nghĩa hiệu trưởng ạ, chỉ học 1 môn của thày Nghĩa hiệu phó thôi anh, a có quen thày e a? ̣ :). Chắc a cũng từng học or làm gì liên quan đến ngành HK nên biết về môn này ạ?? đc 10 là "ăn rùa" thôi anh chứ có giỏi giang gì đâu ạ (nói các bác đừng cười em :D)
Tớ làm Phát Triển Bán phải học GAB nên biết. À mà ngày xưa thi Abacus tớ đạt 100/100 đấy giống cậu ra phết nhỉ. Nghe cậu kể lại nhớ lại chuyện gần 10 năm trước!

tho con

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
19 Tháng sáu 2007 lúc 08:51

HONEYLOVE,
CONGRATULATIONS ON YOUR SUCCESS! :) :D :p

Thỏ con hổng có học cùng ngành với HoneyLove, thỏ chỉ chuyên về Quản trị kinh doanh nên hổng có hiểu biết gì về môn GABRIEL của bạn.
Thỏ đã có tra từ điển online nhưng mà từ điển hiểu GABRIEL là 1 vị thiên thần trong Kinh Thánh. :) :D

Dù gì thỏ con cũng chúc mừng bạn HoneyLove nha!

Chúc HoneyLove môn nào cũng được 10 điểm như môn này!:p

patrick835

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
21 Tháng sáu 2007 lúc 01:03
anh Long giải thích hộ em luôn :D
cá cũng học BA như thỏ, nên cũng hem hiểu gì hết :(

lampham

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
21 Tháng sáu 2007 lúc 09:34
GAB là tên của hệ thống đặt vé và giữ chỗ máy bay toàn cầu, giống như Abacus.
Các bạn cá với thỏ chỉ nên biết gừng, sả với các loại gia vị khác thôi nhé, hehehe.
Thầy Nghĩa - Hiệu trưởng giờ đã nghỉ hưu rồi các bạn, sau khi xây dựng từ Trường thành Học viện Hàng không.

Bài viết cần bạn xem thêm

Vào thứ 4 vừa qua, Microsoft đã thông báo rằng họ sẽ thực hiện nhiều thay đổi ở trang office.com cùng với ứng dụng Office 365 để biến chúng trở nên gọn gàng hơn, giao diện sáng sủa hơn.

Thay đổi lớn nhấ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday