Trung tâm BH HP tại HN giờ ở đâu hả các bác?

Các thớt khác của thangxd

thangxd

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Các bác cho em hỏi là trung tâm bảo hành của HP ở Hà Nội giờ chuyển về đâu nhỉ. Em vào trang chủ của HP VN mà ko thấy. Thank mọi người

Lam Sơn

Super Moderators
Mới tìm được địa chỉ này anh liên lạc thử xem:

Tại Hà Nội: Công ty Dịch Vụ Tin Học FPT.
Địa chỉ: 1A Yết Kiêu – Hà Nội.
Điện Thoại: (04) 9421792; Fax: (04) 9424866.

Chúc mọi việc như ý. Thân chào.

f87group

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chuyển về toà nhà V.I.T 517-521 Kim Mã bạn ạ.Đối diện Hồ Thủ Lệ.

hai_nt2000

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chuyển về toà nhà V.I.T 517-521 Kim Mã bạn ạ.Đối diện Hồ Thủ Lệ.

Hoàn toàn chính xác, bảo hành HP toàn cầu tại đây, ngay tại tầng 1, nhìn ra hồ, sân cực rộng để xe oto thoải mái không mất tiền, không gian phòng bh cực rộng, nhân viên đông, đón tiếp rất tốt, bh đúng hạn, nhanh.

presario2000

_IPOD Chick™_
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Laptop HP của mình còn BH nhưng vì thay ổ cứng và RAM nên ốc dưới đáy máy bị toét rồi thì có được bảo hành không các bác?
(giờ không còn giữ lại ổ cứng và RAM theo máy nữa)

trongvinhvt

GÂY DỰNG
Laptop HP của mình còn BH nhưng vì thay ổ cứng và RAM nên ốc dưới đáy máy bị toét rồi thì có được bảo hành không các bác?
(giờ không còn giữ lại ổ cứng và RAM theo máy nữa)

Vẫn bảo hành bác ah nhưng trừ cái ổ cứng và ram bác thay ra vì không phải của HP,còn những linh kiện khác bảo hành bình thường. Bác có gắng thân thiện tý mấy nhân viên ở đó bảo hành ok cho bác.Theo mình biết là hỏng gì thay cái đó.

pinokio

HHVN - UP MƯỚN
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em ghét bọn HP lắm, om con HP của đứa em họ em gần 1tháng X( , từ chối BH con HP của bạn em nữa mới tức chứ X(X(, toàn ra FPT đường Thái Thịnh, làm ăn rất ổn ^^ Anh Trung HP giới thiệu em đấy :D
Các bác muốn BH ở HP thì đi vào từ đường Phạm Huy Thông ở phía Nguyễn Chí Thanh, sẽ nhanh hơn, ko fải gửi xe

cmknight

GÂY DỰNG
thề với mấy bác, sau này khi con DV2745se của em ngỏm, em sẽ không bao giờ mua bất kì sản phẩm nào của HP nữa, kinh nghiệm đem đến số 2 Ngô Quyền đã là 1 bài học xương máu.

Hôm đấy chửi nhau với thằng nhân viên, bây giờ nghĩ lại còn tức. Nói chung là máy HP thì cứ xác định là dùng trong hạn bảo hành thì rất ngon, đến khi hết bảo hành thì phải "tự lực cánh sinh" mà thường thì cứ hết hạn bảo hành nó mới trục trặc :))

chucuoihp

GÂY DỰNG
thề với mấy bác, sau này khi con DV2745se của em ngỏm, em sẽ không bao giờ mua bất kì sản phẩm nào của HP nữa, kinh nghiệm đem đến số 2 Ngô Quyền đã là 1 bài học xương máu.

Hôm đấy chửi nhau với thằng nhân viên, bây giờ nghĩ lại còn tức. Nói chung là máy HP thì cứ xác định là dùng trong hạn bảo hành thì rất ngon, đến khi hết bảo hành thì phải "tự lực cánh sinh" mà thường thì cứ hết hạn bảo hành nó mới trục trặc :))

HP chỉ bh với những sp trong thời gian bảo hành chứ không sửa dịch vụ. Không biết bạn gặp ai nhưng mình đi bh ở đó khá thoải mái. Máy hết hạn bh họ sẽ giới thiệu đến những trung tâm sửa chữ uy tín của FPT mà

presario2000

_IPOD Chick™_
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Vẫn bảo hành bác ah nhưng trừ cái ổ cứng và ram bác thay ra vì không phải của HP,còn những linh kiện khác bảo hành bình thường. Bác có gắng thân thiện tý mấy nhân viên ở đó bảo hành ok cho bác.Theo mình biết là hỏng gì thay cái đó.
Tại em nghe loáng thoáng là giờ HP thắt chặt bảo hành nên em hơi lo, muốn hỏi bác nào cũng trường hợp tương tự như em để cho chắc ăn :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...