Truy nã,nhờ các bác chỉ điểm

Các thớt khác của Aha
Status
Không mở trả lời sau này.

Aha

Je vous tout
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng chín 2007 lúc 21:41
Vào hồi 14g24 ngày 24-8-2007,em có nhận được một RepP nặc danh với nội dung
Right,good post,ve hp offline uong bia nhe
trong chủ đề "Có vấn đề với bác Trí Hiend"(Chi tiết trong ảnh).Rất tiếc không hiểu bác nào đã viết như thế cho em.
Sau một thời gian dài hỏi han và tìm kiếm nhưng không có kết quả.Nay em xin nhờ sự giúp đỡ của các bác.
Bác nào "trót" viết xin vui lòng "đầu thú".Đừng để mấy hôm nữa trời lạnh,uống bia không được:D
Bác nào giúp em tìm được người này(nếu hắn không ra "đầu thú")em xin hậu tạ một bữa bia nếu ở hp hoặc RepP nếu ở xa:D :D

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
9 Tháng chín 2007 lúc 23:57
Cái này khó àh nha hehe. Bản thân việc rep đã là 1 vấn để riêng rồi, các member không thể biết, mod thì em ko rõ có thể biết được ai rep cho mình không. Nhưng cũng rất hay, cứ để mọi chuyện tự nhiên đi bác.

patrick835

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
10 Tháng chín 2007 lúc 01:04
thế là may rồi, em bị bad reput bảo là spam trong cái bài em hướng dẫn kinh nghiệm. chả biết cha nào thù ghét em :mad: điên lên được :mad:

Nhân Hòa

(^_^)
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
10 Tháng chín 2007 lúc 08:49
Ơ, sao trong cái User CP của em ko có cái mục xem điểm ấy nhỉ. Nó chỉ có mỗi cái phần theo dõi topic thôi. Làm em hồi giờ ko biết ai rep cái gì cả. Có bác mod nào xem giúp em cái.

HHN

Thành viên mới đăng ký
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
10 Tháng chín 2007 lúc 09:12
Ơ, sao trong cái User CP của em ko có cái mục xem điểm ấy nhỉ. Nó chỉ có mỗi cái phần theo dõi topic thôi. Làm em hồi giờ ko biết ai rep cái gì cả. Có bác mod nào xem giúp em cái.
Bác ấn vào cái chữ "cá nhân" ở trên góc bên trái ấy.

DHL

.: HHVN :.
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
10 Tháng chín 2007 lúc 09:39
Vào hồi 14g24 ngày 24-8-2007,em có nhận được một RepP nặc danh với nội dung
Right,good post,ve hp offline uong bia nhe
trong chủ đề "Có vấn đề với bác Trí Hiend"(Chi tiết trong ảnh).Rất tiếc không hiểu bác nào đã viết như thế cho em.
Sau một thời gian dài hỏi han và tìm kiếm nhưng không có kết quả.Nay em xin nhờ sự giúp đỡ của các bác.
Bác nào "trót" viết xin vui lòng "đầu thú".Đừng để mấy hôm nữa trời lạnh,uống bia không được:D
Bác nào giúp em tìm được người này(nếu hắn không ra "đầu thú")em xin hậu tạ một bữa bia nếu ở hp hoặc RepP nếu ở xa:D :D
-Thứ nhất: Tôi công bố thì có đc uống cùng không? :rolleyes:
-Thứ hai: Người tặng Rep cho bạn có nick là: haifangshi được chưa ạ:p
- Thứ ba: Lệnh truy nã của bạn được thực hiện xong---------> Bia đê :cool:

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

E có đọc bài này rồi, và e cũng quên là e đã đọc những gì rồi
Thú thật là đọc lại nhưng ko có đọc hết, nhiều thuật ngữ quá
E thì chỉ nhớ đc vài cái chính thôi
Lazada Vietnam Master card on Monday