truy tìm máy mp4 lạ!

14 Tháng mười hai 2006 lúc 17:08
hôm bữa thằng bạn em nó cầm vô 1 cái máy mp4 rất giống DTDD V3 của motorola nhưng chỉ nhỏ bằng nửa thui.máy dc tích hợp loa ngoài(mono),xem phim amv,FM,Ebook.dung lượng 512mb,đặc biệt là trình chơi nhạc rất bắt mắt và dùng pin BL-5C của NOKIa.em nhìn xung woanh máy chẳng thấy 1 chữ nào cả nên cũng ko bít của hãng nào ,hỏi thằng bạn thì nó cũng ko bít(vì đây là máy nó.... lụm dc).anh nào bít nó của hãng nào chỉ cho em với,và anh nào biết còn loại mp4 nào dùng pin BL_5c của nokia thi cho em biết luôn(chỉ bán ở vn thôi nhé)

smile188

HHVN - 2006
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
15 Tháng mười hai 2006 lúc 13:38
hôm bữa thằng bạn em nó cầm vô 1 cái máy mp4 rất giống DTDD V3 của motorola nhưng chỉ nhỏ bằng nửa thui.máy dc tích hợp loa ngoài(mono),xem phim amv,FM,Ebook.dung lượng 512mb,đặc biệt là trình chơi nhạc rất bắt mắt và dùng pin BL-5C của NOKIa.em nhìn xung woanh máy chẳng thấy 1 chữ nào cả nên cũng ko bít của hãng nào ,hỏi thằng bạn thì nó cũng ko bít(vì đây là máy nó.... lụm dc).anh nào bít nó của hãng nào chỉ cho em với,và anh nào biết còn loại mp4 nào dùng pin BL_5c của nokia thi cho em biết luôn(chỉ bán ở vn thôi nhé)
Máy nhìn có tinh xảo hay dại dại hả bác? Em thấy nhiều máy nghe nhạc Tàu dùng pin BL-5C lắm, mà bọn này chả có tên, mẫu mã thì nhiều. Bác thử ra chỗ Yên Bái II (chợ Trời) xem có không, em thấy ở đấy bán nhiều đồ này lắm!

Bài viết cần bạn xem thêm

Cách đây 2-3 hôm em có lập thread “giảm giá cực sock vài mẫu đồng hồ” ở box mua bán đồng hồ và phụ kiện và hôm nay vào ko thấy thread đó đâu nữa, có lẽ bị mod xoá. Cho em hỏi vì sao xoá bài viết đó của em ạ! Em cảm ơn! ...
Lazada Vietnam Master card on Monday