Tự điển cho treo 650

Status
Không mở trả lời sau này.

tulathi

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Mình cài từ điển An2Vn và Vn2An vào máy(down từ vietpalm) mà sao chẳng thấy nó ở đâu là sao vậy các pác:confused: ,hay là em cài thiếu cái soft nào rồi?Tiện thể cho em hỏi hình như bản đồ(việt nam & thế giới) không sử dụng được phải không các pác,giúp đỡ em với:mad:

thinhqmc

Em Xin Rút Kinh Nghiệm !
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chào bạn,
Theo như mô tả của bạn thì theo mình hiểu có thể bạn mới cài phần Data là En2Vn và Vn2En vào máy (phần này nên để trên thẻ nhớ)còn phần chương trình để chạy chẳng hạn như RoadLingua bạn chưa cài vào máy (Sync vào Ram). Do đó bạn sẽ không thấy chương trình tự điển thể hiện trên máy.
Bản đồ việt Nam & Thế Giới đều sử dụng được trên Treo 650, Bạn chịu khó Search trên diễn đàn nhé.
Chúc vui.

MThandheld

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
à mình cũng làm như thế! và nó ko hiện ra gì, nhưng mà ở SD card thì en2vn nó ngốn hết 9mb chắt đó là data, thế mình dùng gì để install nó lên ram vậy bạn!

Hungdq3

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chào bạn,
như RoadLingua bạn chưa cài vào máy (Sync vào Ram).[/QUOTE] Đề nghị đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng.

vaduc

Dedicated to technology
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
@tulathi: Data cho Roadlingua lấy từ đâu vậy bạn? Chắc là bạn đã có câu trả lời rồi chứ?
Thêm một lần nhắn nhủ: "đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng", trên VP có đầy đủ tất!

MThandheld

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
@tulathi: Data cho Roadlingua lấy từ đâu vậy bạn? Chắc là bạn đã có câu trả lời rồi chứ?
Thêm một lần nhắn nhủ: "đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng", trên VP có đầy đủ tất!
oh tại mới chạm palm os nên còn lấp vấp hìhì bác đấy ghi chèn tiếng anh vào em cũng chẳng biết nó là gì luôn, sao hồi load install thì cũng work rùi! nhưng đang gập vấn đề cực lớn là font chữ ko nhận và cái dấu tiếng việt cũng ko nhận luôn....hix đang đọc và nghiên cứu tiếp
Thanks các bác có gì ko biết hỏi tiếp vậy???:D

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Hàng loạt các smartphone mới ra mắt được trang bị công nghệ khóa vân tay nhúng trên màn hình cảm ứng, nhưng các hãng khác nhau, sử dụng các công nghệ không giống nhau.
Sự kiện: [URL='https://www.24h.com.vn/samsung-gal ...
Lazada Vietnam Master card on Monday