từ điển lạc việt trên O2

hoanghai

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
31 Tháng tám 2007 lúc 09:10
em có bộ cài từ điển rồi muốn cài ra thì làm thế nào ạ ??? em copy vao thẻ nhớ rồi cài ra có đc k ạ ???(hay làm thế nào, mong các bác giúp đỡ )
bộ nhớ trong con O2 exec của em it' quá chua cài gì đã đầy rồi !!! có cách giup nó nhẹ đi k ạ
xin cám ơn ,rất mong đc sự giúp đơ của các bác

hanhpn

Hạnh Phúc Nhất
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
31 Tháng tám 2007 lúc 15:25
Không cần cài, copy vào thẻ nhớ, chạy file .reg để đăng ký và thế là xong.

Fat_guy

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
31 Tháng tám 2007 lúc 20:09
Ủa sao lạ vậy cà. Bản Lạc Việt nào mà chạy file reg thế. Mình cũng đang dùng Lạc Việt cho PPC nè (O2 Exec).
Bạn copy vào thẻ nhớ, rồi copy đè file chạy (trong thư mục crack) vào thư mục chứa Lạc Việt trong thẻ nhớ là xong ấy mà.

hieppt

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
6 Tháng chín 2007 lúc 19:33
Bác nào up hộ cái lacviet cho em down cái được không? Em dùng exec các bạc ạ. Rất mong các bác giúp đỡ!

tung2403

Thích du lịch bụi
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
7 Tháng chín 2007 lúc 10:53
Ơ bây giờ diễn đàn mình được nói về vấn đề cr**** rồi hả các MOD

nkduy

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
7 Tháng chín 2007 lúc 16:45
To Hoanghai: Bạn chỉ cần copy vào thẻ nhớ, vào file explorer và chạy file mtdPK2002 để mở Lạc Việt từ điển, nếu thấy thông báo chưa đăng ký thì có 2 cách để cr*** (vì các source trên internet có 2 loại), 1 là tìm file reg trong thư mục cr*** mà chạy, 2 là chép đè các file trong thư mục cr**** vào thư mục lạc việt trong thẻ nhớ.

To luyen: nếu bạn chạy Lạc Việt trên win2003 thì bình thường, sau khi bạn nhập từ cần tra xong bạn có thể chọt enter hoặc chọt vào từ trong danh sách để nó hiện ra nghĩa. Còn đối với win2005 trở lên, bạn chạt vào enter nó không ra nghĩa mà phải chọt "liên tục" vào cái từ cần tra nghĩa trong cái danh sách từ thì mới được.

luyen

Hột Mít :)
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
7 Tháng chín 2007 lúc 19:57
To luyen: nếu bạn chạy Lạc Việt trên win2003 thì bình thường, sau khi bạn nhập từ cần tra xong bạn có thể chọt enter hoặc chọt vào từ trong danh sách để nó hiện ra nghĩa. Còn đối với win2005 trở lên, bạn chạt vào enter nó không ra nghĩa mà phải chọt "liên tục" vào cái từ cần tra nghĩa trong cái danh sách từ thì mới được.
mình vừa thử lại, đúng như bạn nói là phải chọt 2 cái nó mới ra nghĩa, bữa rồi mình toàn Enter nên nó chẳng ra gì cả, nhưng cái này khởi đọng thấy hơi nặng nề và phát âm hơi tệ. :)

Bài viết cần bạn xem thêm

Tất nhiên chúng ta đều biết rằng Mozilla chính là công ty đã khai sinh ra trình duyệt web nổi tiếng Firefox. Gần đây họ đang thử nghiệm một trình duyệt web thế hệ mới gọi là Scout. Công cụ này có một thứ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday