từ điển Lạc Việt trên Vista

paolo_maldini

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
17 Tháng tư 2007 lúc 21:01
các bác đã dùng từ điển Lạc Việt chắc cũng biết nó có cái chức năng tra từ nhanh bằng cách ấn Ctr+chuột phải trực tiếp vào từ cần tra ( hoặc có thể đổi thành shift+chuột phải hoặc chuột phải).em cài Lạc Việt trên máy dùng Vista thì không dùng được cái này? :( các bác giúp em với,xin cảm ơn các bác trước!

PinkSun01

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
17 Tháng tư 2007 lúc 21:31
Của mình vẫn dùng bình thường mà. Thấy bạn nói mới giật mình thử lại. vẫn Ok mà

new_comer

Mập member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
19 Tháng tư 2007 lúc 10:57
ặc, nghe mà lo quá. Mấy ngày nay ko dùng LV nên chưa thử. Chút nữa về nhà thử lại rồi báo cáo các bác.

19 Tháng tư 2007 lúc 14:19
mtd trên víta

hi !
các pác vào trang web LV tải update cho IE7, xong rồi vô IE của Vista, chọn Tools/Internet Options/Security bỏ check ở ô Enable Protect mode
Thế nhé, nếu ko đc nữa thì...đành pó chiếu vậy...:D

paolo_maldini

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
19 Tháng tư 2007 lúc 14:55
hi !
các pác vào trang web LV tải update cho IE7, xong rồi vô IE của Vista, chọn Tools/Internet Options/Security bỏ check ở ô Enable Protect mode
Thế nhé, nếu ko đc nữa thì...đành pó chiếu vậy...:D
hehe cách của bác hay lắm,LV works ngon lành rồi bác ạ. cảm ơn bác nhiều.các bác chưa sử dụng được hãy thử theo cách của bác Nhiop xem nhé!

Bài viết cần bạn xem thêm

Bây giờ là thời đại của công nghệ, internet, smartphone, tablet, máy tính, robot,... vân vân. Thì nó cũng ảnh hưởng rất nhiều đến con người kể cả người già và trẻ em.
Mỗi gia đình bây giờ đều cho con nhỏ sử dụng các thiết bị điện tử như điện thoại, m ...
Lazada Vietnam Master card on Monday