Từ điển Pleco Dict: Bảo bối của người học tiếng Trung

sayyouwill

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Ah.Mình thấy user và đã đăng kí được rồi.Bài viết dài và công phu quá nên mình hơi bị "choáng" xíu. Phần mềm này thật tuyệt

ATiger

тигры
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
^^ ngày xưa cũng có 1 bản tra tiếng Trung - Anh gì đó, do chẳng bao giờ dùng nên em cũng quên mất tên rùi. Cái đó có cái kiểu viết chữ Trung ---> tìm nghĩa TA như khó lắm, lại hay có kiểu unknow ( nó ko hiểu mình viết từ gì :D) ... ko biết bản này có thế ko nhỉ ?

lotuong

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
không đâu. Chữ bác mà chẳng may gà bới quá thì nó cũng đưa đại ra 10 đáp án. Đố bác biết được đấy là những từ gì. Hì! :D

tthung

NHẬP HỘI
Pleco Dict: hướng dẫn cài đặt lại dùm

Chào xếp!
Mình có đồ cũ palm m505 muốn xài Pleco Dict này. Nhờ xếp hướng dẫn cài đặt lại dùm được không? Cám ơn nhìu.:)

bicao

BA HOA BỐC PHÉT
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
chuẩn bị mua palm, đọc bài viết của bác mà thích quá, cám ơn bác nhiều. Em ấn vào cái cân của bác mãi mà kô được, để tối về em thử lại :)

lotuong

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Phần mềm này có miễn phí trên Android rồi nhé. Trên Iphone - Ipad cũng miễn phí nhưng riêng phần nhận dạng chữ viết tay thì phải mua! :)

nhungktk32

NHẬP HỘI
em đã tải chọn bộ plecoditc và laptop em nó tự động chạy vào mục download rồi nhưng em không biết giờ làm thế nào để sử dụng được phần mềm này cũng chẳng thấy giải nén chỗ nào và phải làm thế nào để phần mềm nó hiện lên trên màn hình cho dễ sử dụng được. mong mọi người giúp em với
https://app.box.com/shared/rxioakuk36 đây là toàn bộ file em đã tải về

Bài viết cần bạn xem thêm

Mùa bóng đá. Và tinh thần "Việt Nam Vô Địch" lại được thổi bùng, mặc dù covid nên hơi yếu, nhưng có lẽ cũng nên khởi động để xem cả World Cup lẫn Euro.