Từ điển Pleco Dict: Bảo bối của người học tiếng Trung

hongbao

HHVN - DỰ BỊ *****
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng mười một 2013 lúc 15:06
Mình không dùng trên Lap, nhưng mình xài trên smartphone, không biết nó có giống không, bạn thử mò xem.

Trên smartphone thì sau khi tải từ CH Play về, cài vào, khởi chạy, nó sẽ hỏi down dữ liệu về, down xong là có thể xài bình thường được.

@ Nếu bạn ở HCM thì mình có thể share một bộ portable (Anh-Hoa, Hoa-Anh) dùng trên PC + Lap khá là bổ dưỡng :)

8 Tháng mười một 2013 lúc 17:05
Mình không dùng trên Lap, nhưng mình xài trên smartphone, không biết nó có giống không, bạn thử mò xem.

Trên smartphone thì sau khi tải từ CH Play về, cài vào, khởi chạy, nó sẽ hỏi down dữ liệu về, down xong là có thể xài bình thường được.

@ Nếu bạn ở HCM thì mình có thể share một bộ portable (Anh-Hoa, Hoa-Anh) dùng trên PC + Lap khá là bổ dưỡng :)
mình cũng đã tải từ CH Play về và trên cửa hàng báo là đã cài đặt nhưng khi mình nhìn ra máy tính thì chẳng thấy đâu.

Bài viết cần bạn xem thêm

Việc chuyển đổi bắt đầu từ ngày 15/9/2018 và kết thúc vào ngày 30/6/2019. Khi tiến hành chuyển đổi các nhà mạng sẽ phải quay số song song (duy trì cả số cũ và số mới) từ ngày 15/9/2018 đến ngày 14/11/2018 và duy trì âm báo bằng tiếng Việt và tiếng An ...
Lazada Vietnam Master card on Monday