Tự nhiên SD CARD đổi tên ..giúp e với

davitru

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng năm 2007 lúc 13:57
Tự nhiê ko hiểu sao cái cardc ảu e nó bị đổi tên từ SDMMC thành SDMMC2 .. thế là bao nhiêu chương trình với cả phần mềm shorcut die hết sạch.. bác nào có biêt cách nào sửa lại ko ạ...

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng năm 2007 lúc 16:09
Tự nhiê ko hiểu sao cái cardc ảu e nó bị đổi tên từ SDMMC thành SDMMC2 .. thế là bao nhiêu chương trình với cả phần mềm shorcut die hết sạch.. bác nào có biêt cách nào sửa lại ko ạ...
kô lo đâu anh ạh,có phải nó ra hai cái thư mục đúng kô,là SDMMC và SDMMC2,trường hợp này em cũng gặp nhiều lần rồi,chỉ cần rút thẻ nhớ ra,rồi xoá cái thử mục SDMMC kia đi,cắm thẻ lại là hết :p

davitru

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng năm 2007 lúc 22:37
uhm.. đúng roài.. ^^.. thanks bác nhiều

davitru

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
26 Tháng năm 2007 lúc 11:29
:D//. hí hí thế à.. thanks e nhiều vậy :"> .. ^^.. hôm nọ đi xem miss ko ^^..

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
26 Tháng năm 2007 lúc 16:39
:D//. hí hí thế à.. thanks e nhiều vậy :"> .. ^^.. hôm nọ đi xem miss ko ^^..
có anh ơi :D,hôm nọ ông Long con với bà Nhung vô địch,chỉ tội nhất là Thắng trố với Lê Vân À làm hùng hục cái thiết kế thời trang mà bị tay giám khảo nào phê là dối trá rồi cho 0 điểm vào,cuối cùng bị loại,mà điểm số của ku Thắng vòng nào cũng đứng cao nhát nhì,tiếc quá

davitru

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng năm 2007 lúc 00:22
:-O ./. dối trá là sao thế ?.. em kể nghe đầu đuôi đc ko>?? nghe có vả hay ho đấy

Bài viết cần bạn xem thêm

Khách sạn dưới biển đầu tiên

Chịu chi tầm 50.000 USD/đêm, du khách được thoải mái chiêm ngưỡng cảnh trên lẫn dưới mặt biển tuyệt đẹp của Maldives.

Tập đoàn kinh doanh khách sạn Hilton (Mỹ) cho biết trong tháng này sẽ t ...
Lazada Vietnam Master card on Monday