Tư Thế Sử Dụng Laptop

Các thớt khác của nqp

bat-hoi

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
không biết cái máy xài lâu có nóng không, nhưng công nhận là là cái "sofware "nhìn nóng quá

nqp

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chào ,

Cảm ơn các Bạn đã góp ý , nói chung nếu dùng laptop với tư thế đó là không nên , sẽ bị ảnh hưởng tới đủ thứ Hì Hì , Trừ phi Em Gái này mở máy ra để check coi màn hình đó có thể thay thế gương trang điểm không mà thôi .
Cảm ơn tất cả .

NQP

dnt

Trym available
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
nqp said:
Chào ,

Cảm ơn các Bạn đã góp ý , nói chung nếu dùng laptop với tư thế đó là không nên , sẽ bị ảnh hưởng tới đủ thứ Hì Hì , Trừ phi Em Gái này mở máy ra để check coi màn hình đó có thể thay thế gương trang điểm không mà thôi .
Cảm ơn tất cả .

NQP
Em đang dùng một con T41 và thương xuyên dùng ở tư thế nằm và đặt máy lên đùi......Thấy không có vần đề gì chỉ thấy hơi ấm ấm.Với các dòng máy đời mới như hiện nay thì công suất tiêu thụ rất ít.Chỉ nóng khi chạy các ứng dụng Media, Games thôi
Mà về nguyên tắc thì máy có nóng nhưng để ở vị trí còn nóng hơn thì chẳng làm sao đâu :)) :)) :))

tbatnhi

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bác ba hoa nói có lý nhất. Theo tui thì cô em này chẳng qua bật màn hình lên để ngắm dung nhan của mình xem soi qua màn hình laptop có gì khác với soi gương không mà thôi. Cô em làm như thế thì đâu có bật máy mà sợ nóng với lạnh. Không tin vào đó sờ là biết liền !

MitDac24581

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
dnt said:
Em đang dùng một con T41 và thương xuyên dùng ở tư thế nằm và đặt máy lên đùi......Thấy không có vần đề gì chỉ thấy hơi ấm ấm.Với các dòng máy đời mới như hiện nay thì công suất tiêu thụ rất ít.Chỉ nóng khi chạy các ứng dụng Media, Games thôi
Mà về nguyên tắc thì máy có nóng nhưng để ở vị trí còn nóng hơn thì chẳng làm sao đâu :)) :)) :))

Hi hi, em thấy trên VNExpress có bài báo nói có một ông luật sư thì phải (em không nhớ rõ) xài Laptop theo kiểu của anh và bị bỏng ở ... (chỗ này tế nhị lắm nha). Anh không cẩn thận lĩnh xẹo là tèo đó.

dnt

Trym available
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
MitDac24581 said:
Hi hi, em thấy trên VNExpress có bài báo nói có một ông luật sư thì phải (em không nhớ rõ) xài Laptop theo kiểu của anh và bị bỏng ở ... (chỗ này tế nhị lắm nha). Anh không cẩn thận lĩnh xẹo là tèo đó.
Yên tâm đi không đến mức đó đâu.....Nhưng dù sao cũng cảm ơn MitDac nhiều nhé.... :)) :)) :))

No_lovely

NHẬP HỘI
Theo ý kiến của riêng em:
Em này ăn mặc mát mẻ thế mà lại để Laptop trên đùi thì chắc chắn 99,9% là không dùng được chuột, .................. Đố các bác chuột chạy đi đâu mất?????????????????? :))

Thứ hai: 1 tay em không dùng để sử dụng Laptop thì chắc là đang tìm cách cho chuột hoạt động đúng chức năng của nó................ Kha kha

kklot_O2II

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
kakaka ! sao em này cứ đưa cái "vòng" đó về phía cái Laptop nhỉ, điều j sẽ xãy ra nếu em ý xoay cái màn hình về phía chúng ta ???

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình có mua nước hoa chiết của bạn này nhưng lâu ko nhận được hàng nên vào hòm thư để trao đổi, khi vào hòm thư thì không thấy cuộc trò chuyện với bạn đó nữa, ai gặp tình trạng này chưa ạ
...