Tư vấn cho em con FJ 77 C nhé các bác!

Các thớt khác của hageo
22 Tháng sáu 2007 lúc 12:59
Em vừa mua con FJ 77C và thấy nó chạy tít quá! Màn hình cũng được, loa nghe khá! Chỉ tội cái nó nóng nên thương nó quá!. Các bác có kinh nghiệm dùng dòng này rồi thì các bác tư vấn cho em với nhé! Lần nữa vì con vợ FJ thân yêu, em cầu khẩn các bác, híc!:p

Lam Sơn

Super Moderators
Staff member
22 Tháng sáu 2007 lúc 13:30
Hê..hê... có phải là chiếc này không anh ?

Sony FJ 77C

Hơi nóng thôi..chứ đâu có nóng bỏng đâu mà lo? Máy nào chả nóng. Khi để trên bàn nhớ dùng miếng kê cho thông thoáng để việc giải nhiệt được tốt. Nhớ đừng để lên đùi coi chừng cháy ....:D thì không bắt đền ai được đâu?

handhelp

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
22 Tháng sáu 2007 lúc 17:21
Hê..hê... có phải là chiếc này không anh ?

Sony FJ 77C

Hơi nóng thôi..chứ đâu có nóng bỏng đâu mà lo? Máy nào chả nóng. Khi để trên bàn nhớ dùng miếng kê cho thông thoáng để việc giải nhiệt được tốt. Nhớ đừng để lên đùi coi chừng cháy ....:D thì không bắt đền ai được đâu?
con huynh post hình la TX ấy chứ ạh :D
bác kia kiếm miến tản nhiệt kê dưới mà xài là oke

ppp_vv_qqq

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
23 Tháng sáu 2007 lúc 10:20
:D Bác qua bõ mua bán kiếm cái Cooller Pad đi bác. Loại có thêm 4 cổng Usb tầm 180K, còn không thì 120K. :D . Còn xịn hơi nữa thì kiếm loại làm bằng kim loại hoàn toàn luôn - khá đắt. :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Tất nhiên chúng ta đều biết rằng Mozilla chính là công ty đã khai sinh ra trình duyệt web nổi tiếng Firefox. Gần đây họ đang thử nghiệm một trình duyệt web thế hệ mới gọi là Scout. Công cụ này có một thứ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday