Tư vấn cho em gấp gấp các Bác ơi !

Agassi

THÀNH VIÊN DANH DỰ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em muốn mua PPC nhưng chưa biết chọn con nào, hiện thấy HP RX3417 và RX3715 chẳng biết xài có ngon lành gì không ? Tư vấn cho em gấp gấp. Cám ơn các bác :)

nhat4445

MÁY HỎNG
Không phải băn khoăn về tiền $ cứ con nào đắt hơn thì mua, cái gì cũng vậy !
Chắc chắn không ân hận.

ducga

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mua RX3715 đi, xài ngon đó bạn ạ, Wifi mướt lắm, pin thì trâu vô địch (tính về pin nguyên bản). Mà nó có quả soft điều khiển TV xác định lắm. Bầu 1 fiếu cho 3715 :)

Agassi

THÀNH VIÊN DANH DỰ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
HP Vietnam ra giá RX3715 cao quá : 6,970,000vnd
Bác nào biết mua đâu rẽ hơn + uy tin chỉ giúp em.
Cám ơn

tuethuc

GẮN KẾT
hôm bữa thấy trên 4rum, có người rao bán 3715 khỏang $390 hà, bác xem lại xem

palmsg

GẮN KẾT
Thực ra thì Hp 3417 cũng ngon lắm, chỉ thua 3715 ở Ipaq file store thôi, còn lại y chang như nhau. Vả lại, 3417 ngắn hơn 3715 (và hình như cũng nhẹ hơn 3715 một chút, không nhớ chính xác). Theo ý kiến riêng của mình, 3417 hay 3715 đều tốt cả.

lampham

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chọn cả 2 luôn đi bác, hai tay hai súng mà.

boynokian

MÁY HỎNG
Mua HP 3417 đi bạn, mỏng nhẹ ,Wifi nhanh,chụp hình đẹp! Thực chất 3715 và 3417 có cùng 1 cấu hình thôi nhưng 3715 phần Ipad File Store trong máy nhiều hơn 3417 một chút, bù lại 3715 đắt hơn 3417 đến cả vài trăm nghìn!Với chênh lệch giá đó,bạn có thể mua được SD Card 512mb tha hồ lưu trữ!

dlam1981

dohieuonline
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mua 3715 ngon hơn nhiều chứ, thêm có 20$ nữa thôi mà!
Cao cấp hơn, store nhiều hơn, đặc biệt là Pin trâu: 1400mAh so với 3417 là 920mAh!
Pin đối với thằng này quan trọng lắm, vì thiên về Muiltimedia mà, coi film nghe nhạc nhiều mau hết thấy mồ!

Agassi

THÀNH VIÊN DANH DỰ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em xài Palm wen chuyện "thơm ngon đến kí lồ bai RAM cúi cùng" thành ra nghe nói PPC nó cũng lạng quạng vụ RAM như PC nên em muốn hỏi các bác là em nên mua RAM to hay nhỏ, hay cái nào cũng duoc ? ROM cỡ nào mới thuận lợi cho việc uprom sau này ?

À nếu dùng thẻ nhớ khi setup software lên đó nó chạy có nhanh không ? Có trở ngại gì không cac bác ?

Pin nó sẽ như thế nào, xài được bao lâu nếu dùng :
1. PIM, office ?
2. IE, email, WiFi ?
3. Nghe nhạc hoặc coi film (film ko cần) ?
4. Thêm nữa từ điển có nhiều như Palm không ?
:D
Tư vấn cho em gấp gấp để em còn cứi PPC về làm vợ chứ :)

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...