Tư vấn chọn chuột không dây & máy in Laser

Các thớt khác của SuperUU

SuperUU

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng chín 2007 lúc 22:26
1. Đang có nhu cầu mua 1 máy in Laser màu nhưng k biết em nào xài OK, xin các anh tư vấn giúp :)

2. Đang có nhu cầu mua 1 bé chuột k dây để chuyên thiết kế mẫu thêu vi tính và làm sơ đồ trong may mặc nhưng hồi đó giờ toàn xài chuột rẻ tiền nên k biết chọn em nào hợp nhu cầu, xin các anh tư vấn giúp :)

Em ở HCM, có thêm địa chỉ nơi mua thì tốt quá :D

THANKS!!!

SuperUU

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
25 Tháng chín 2007 lúc 06:10
Giá cả không quan trọng, chuột chừng 1tr đỗ lại còn máy in thì bao nhiêu cũng được vì công việc là trên hết.

Máy in cần tốc độ, màu sắc tương đối và đặc biệt mực in rẻ tí cho nó kinh tế!

Thanks Cá Chích !

patrick835

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
25 Tháng chín 2007 lúc 07:24
máy in thì anh ko rành, anh xài toàn đồ tặng nên con nào cũng ngốn mực dã man :(

chuột xịn thì laser/double laser engine anh nghĩ đã đủ nhu cầu của em, đâu có cần gì nhiều nhỉ :) lấy Logitech dòng MX revolution hoặc VX chỉnh resolution cho dễ, nhỏ gọn thì VX nano (anh đang ghiền lém :D) Gia Nguyễn/Hàng độc bán đầy.

chuột thì logitech vẫn là số 1, hehe.

nếu máu nữa thì làm con razer lachesis mới ra - có dây, tới 4000 DPI, đố ai đọ lại :D

hanhpn

Hạnh Phúc Nhất
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
25 Tháng chín 2007 lúc 13:26
Máy in thì HP vẫn là vô địch thôi. Giá rổ cũng dễ chịu mà.

Nếu bác ham rẻ một chút thì chọn Canon.

Bài viết cần bạn xem thêm

1. Đảm bảo rằng tai nghe bạn muốn sử dụng cùng được ghép nối với máy Mac qua Bluetooth và / hoặc được kết nối qua giắc cắm tai nghe.
>> Nếu bạn chưa có máy tính Mac hãy tham khảo máy [URL='https://viettech88.vn/tu-khoa/mac-like-new-gia-duoi-20-tri ...
Lazada Vietnam Master card on Monday