Tư vấn Compaq Presario V3000

Các thớt khác của t3t4

nhuhong

KRT- Da nang
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Con này dùng thì quá tuyệt rồi! Pin quá ngon luôn (2h30 - 3h) là chuyện thường !!!!

number7

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
em cũng đang nhắm tới em này , ko biết sự khác biệt giữa các serie trong dòng V3000 này ngoài cấu hình còn điểm gì cần lưu ý ko mọi người , V3313 thì thế nào???

vntrueloves

Sắp giàu rồi
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Phần cứng thì quá ổn.
nếu có trục trặc dzì lúc cài vista cho e này thì PM cho em.
Bác ơi, em cài Vista em này không có driver cho card sound và khe cắm thẻ nhớ xd Card. Bác có không, cho em xin với ạ. Em lên trang Compaq down về nhưng không cài được.

vntrueloves

Sắp giàu rồi
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
em cũng đang nhắm tới em này , ko biết sự khác biệt giữa các serie trong dòng V3000 này ngoài cấu hình còn điểm gì cần lưu ý ko mọi người , V3313 thì thế nào???
Theo em biết thì hình như không có gì khác biệt ngoài cấu hình đâu ạ.

alittlemad

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bác ơi, em cài Vista em này không có driver cho card sound và khe cắm thẻ nhớ xd Card. Bác có không, cho em xin với ạ. Em lên trang Compaq down về nhưng không cài được.
Lạ nhỉ. Driver cho sound thì ngay ở dòng đầu tiên, còn card reader host thì bên dưới có mà. Chỉ có card mạng (intel pro100/ve network connection) là phải vào intel.com down thôi. Bạn tìm kĩ lại đi nhé.

number7

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Em vứa mua 1 em V3318TU , các bác chỉ cho em cách gán chức năng cho nút direct media phía trên bàn phím , cạnh mấy nút chỉnh volume . Chỉ cho em cách gán chức năng cho nó với , hôm trước ngoài showroom , em thấy người ta ấn vào nút đó thì tự động bật Window Media Player .

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhiều người thường thích khởi động một ngày mới bằng ly cà phê nơi góc phố và thả lỏng suy nghĩ của mình. Còn tôi, tôi thích thả mình vào những động tác Yoga trên chiếc thảm tập, cảm nhận hơi thở của mình, cảm nhận dòng năng lượng của vũ trụ đi vào c ...
Lazada Vietnam Master card on Monday