Tư vấn dàn kraoke

Ice_XX

GÂY DỰNG
Tình hình là ông bà già có khoảng 4~5 tr cần mua 1 dàn loa về hát
ai rành cái này thì tư vấn hộ tớ 1 bộ gồm :
1. 2 Mic
2. 1 dàn loa ( hát karaoke tỉnh thoảng xem phim)
3. 1 bộ amli

Ice_XX

GÂY DỰNG
ợ kô ai có bộ dàn nào tư vấn cho tớ àh:((, vậy ai biết có diễn đàn nào chuyên về máy cái này kô tư vấn cho tớ vài trang:x

Lam Sơn

Super Moderators
Để tư vấn chính xác một bộ Karaoke gia đình là việc không dễ dàng chút nào nhưng với tầm tiền bốn, năm triệu bạn thừa khả năng tậu được nguyên bộ đầy đủ như đã nêu ở trên loại "thường thường bậc trung" về cả nhà ca hát cho vui.

Hiện nay tại các Trung Tâm Kim Khí Điện máy như Nguyễn Kim, Thiên Hòa, Siêu thị Kim khí điện máy Chợ Lớn, idEAS đang có bày bán rất nhiều và đang có chương trình khuyến mãi.

Họ sắp xếp từng bộ một tùy theo nhu cầu của khách hàng, có cả ghế sô pha để khách hàng ngồi ca hát thử rất tiện nghi, muốn ca bao nhiêu bài cũng được, thích bộ nào mua bộ đấy và nếu cần sẽ có nhân viên chuyển đến và lắp ráp tại nhà miễn phí.

Bạn không cho biết mình đang ở địa phương nào nên tôi không thể hướng dẫn bạn chính xác các địa chỉ được.

Chúc bạn mọi việc như ý. Thân chào.

PhuongTung com

MÁY HỎNG
với tầm tiền đó em e là hơi ảm đạm về chất lượng âm thanh, để chất lượng hát karaoke hay thì nên tậu cho được bộ loa Bose V4series, âm trầm và âm treb tách bạch rõ ràng, nhưng giá hơi cao, gần 5,5tr, hoặc bác có thể lựa chọn series V2 với công suất vừa phải chất lượng rất hay tầm 4tr5, khi đó bác sắm thêm cái âm ly của ariang 8 sò nữa là OK

Diễm Quỳnh

GẮN KẾT
với tầm tiền đó em e là hơi ảm đạm về chất lượng âm thanh, để chất lượng hát karaoke hay thì nên tậu cho được bộ loa Bose V4series, âm trầm và âm treb tách bạch rõ ràng, nhưng giá hơi cao, gần 5,5tr, hoặc bác có thể lựa chọn series V2 với công suất vừa phải chất lượng rất hay tầm 4tr5, khi đó bác sắm thêm cái âm ly của ariang 8 sò nữa là OK
Biết rằng vậy rồi, quy luật thị trường tiền nào của đó nhưng mục đích chính là tạo không khí vui vẻ trong gia đình chứ nói về thiết bị Karaoke nó mênh mông lắm, cứ liệu cơm gắp mắm cho nó lành.

Này nhé, với một bộ tầm trung:

- Âm-li Karaoke Marantz MZK 88 ~ 1.350usd
- 1 cặp loa Bose 301 ~ 365usd hoặc Marantz Profesional MKS800 (Pro Speaker)
- 2 Micro Shure không dây SM-58 chính hãng thêm vài trăm usd nữa hoặc loại có dây thì rẻ hơn chút đỉnh.

Nhớ ngày trước chưa có các hệ thống Karaoke phong phú như bây giờ, nhà nào có tiền dư độ vài trăm ngàn (lúc ấy vài trăm ngàn là khá to) người ta hay mua bộ karaoke hiệu Fusheng (tất cả trong 1), ca sĩ không chuyên lên ca cứ y như người bị sổ mũi cảm lạnh thế mà mặt ai cũng vui tươi hớn hở ra phết, ca hát suốt đêm. Đã nói vui là chính... :D

doilagi

GÂY DỰNG
với số tiền như thế bác làm cái dàn california của tiển đạt là ok rồi.

Ice_XX

GÂY DỰNG
Để tư vấn chính xác một bộ Karaoke gia đình là việc không dễ dàng chút nào nhưng với tầm tiền bốn, năm triệu bạn thừa khả năng tậu được nguyên bộ đầy đủ như đã nêu ở trên loại "thường thường bậc trung" về cả nhà ca hát cho vui.

Hiện nay tại các Trung Tâm Kim Khí Điện máy như Nguyễn Kim, Thiên Hòa, Siêu thị Kim khí điện máy Chợ Lớn, idEAS đang có bày bán rất nhiều và đang có chương trình khuyến mãi.

Họ sắp xếp từng bộ một tùy theo nhu cầu của khách hàng, có cả ghế sô pha để khách hàng ngồi ca hát thử rất tiện nghi, muốn ca bao nhiêu bài cũng được, thích bộ nào mua bộ đấy và nếu cần sẽ có nhân viên chuyển đến và lắp ráp tại nhà miễn phí.

Bạn không cho biết mình đang ở địa phương nào nên tôi không thể hướng dẫn bạn chính xác các địa chỉ được.

Chúc bạn mọi việc như ý. Thân chào.
tớ ở HN , cậu có thể chỉ rõ từng loại loa kôL-),
loa để phong khách rộng tầm 25M2
người dùng cũng không khó tính về loa lắm nên kô cần phải hay;), loa tầm trung là đc:).
hôm nọ lên siêu thị Bigc thấy giảm gia con này giảm giá 700k ( lại có phiếu mua hàng 1tr người quen cho nên cái này có thể nói là FREE:-h) kô biết có dùng đc kô
FC 362 , link :
http://www.microlab.com.vn/home/detail.php?type=product&iPro=189
thực sự tớ rất gà mays cái này nên nhờ mọi người chỉ dẫn.
@diemquynh1806: theo cậu mua 2 cái mic kô dây mà xài đc thì khoảng bao nhiêu nhỉ

Ice_XX

GÂY DỰNG
người dùng cũng không khó tính về loa lắm nên kô cần phải hay;), loa tầm trung là đc:).http://www.microlab.com.vn/home/detail.php?type=product&iPro=189
cái này tớ viết nhầm nhéL-) " kô cần phải hay quá " thôi>:).
hôm nọ lên siêu thị Bigc thấy giảm gia con này giảm giá 700k ( lại có phiếu mua hàng 1tr người quen cho nên cái này có thể nói là FREE:-h) kô biết có dùng đc kô
FC 362 , link :
http://www.microlab.com.vn/home/deta...oduct&iPro=189
hôm qua vùă chạy qua Bigc nó bất hết rồi:((, vậy mọi người tư vấn cho tớ con loa nhé^#(^
à, có ai biết có diễn đàn chuyên về loa kô , cho mình 1 vài địa chỉ forum với=(( .
http://www.microlab.com.vn/home/detail.php?type=product&iPro=189

lannq75

Vitic
GÂY DỰNG
Karaoke thì loa Bose là số 1, âm ly bạn xài Cali cũng được, mic thì nên là shure.

Bài viết cần bạn xem thêm

Bắt nguồn từ thớt này: https://www.handheld.com.vn/threads...10-4-128gb-kem-keyboard-kt-15-9.598306/page-2

Mong thớt kiểm tra thời gian bid giá của bạn: dunggt1982 giúp mình.
Bạn chủ thớt show hình hiển thị là b ...