Tư vấn đồng hồ Orient

Các thớt khác của thang2006
Các bác cho e hỏi e mới lấy em orient star standate ngày hôm qua chạy xe máy cả ngày thấy nhanh hơn 1p30' như vậy có bị sao không?
bác mang ra ngoài tiệm hiệu chỉnh lại là được, sai số ở ĐH cơ là chuyện k đáng ngại

tranlehuy

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Các bác cho e hỏi e mới lấy em orient star standate ngày hôm qua chạy xe máy cả ngày thấy nhanh hơn 1p30' như vậy có bị sao không?
đeo đồng hồ cợ chạy xe gắn máy sẽ làm cho đồng hồ của bạn chạy nhanh hơn chút đỉnh nhưng không đáng lo, đồng hồ cơ nó phải vậy mà bác. Có thể mấy ngày sau (hoặc không chạy xe gắn máy) nó sẽ về lại sai số trước của nó. Bạn múôn chính xác đến từng giây thì mua đồng hồ quartz (tất nhiên là chừa hàng trung kủa ra nhé). Chưa cần tìm đến thợ đồng hồ đâu....

Em Bambino gen2 của em bị tình trạng này: rút núm ra nấc 2 chỉnh giờ thi thoảng bị khực khực khi xoay. Lúc bị khực khực như thế là kim phút cũng không xoay theo. Thi thoảng mới bị 2, 3 nhát như thế thôi ạ
Như thế có sao không các bác

Bài viết cần bạn xem thêm

Thiếu Speedmaster là 1 sai sót lớn
Có mà bác, Moonwatch là Speedmaster đấy ạ, nó có tên đầy đủ là SPEEDMASTER PROFESSIONAL MOONWATCH (xem tại đây bác nhé: https://www.omegawatches. ...
Lazada Vietnam Master card on Monday