Tư vấn dùm mình tai nghe bluetooth

28 Tháng năm 2007 lúc 10:51
Dear Các Bạn.

Mình hiện đang sử dụng Hp Rw-6828 và máy tính Hp dv2131Tx có bluetooth , mình nhờ các bạn tư vấn dùm xài cái tai nghe nào để có thể xài 2 loại trên.

tư vấn dùm loại hiện số và không hiện số nhé . Cám ơn rất nhiều.
mình vô sthị điện thoại hỏi thì được trả lời là thích loại gì thì mua cái đó, còn nghe rõ hay bắt sóng tốt thì nó ko biết đâu.

cám ơn

Lo_Xa

Không phải Mod
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng năm 2007 lúc 13:17
Theo kinh nghiệm bản thân đã qua sử dụng, bạn có thể chọn nhãn hiệu Plantronic (hiện đã có đại lý chính thức tại VN)
Option 1: Plantronic Voyager 510
Option 2: Plantronics Discovery™ 640E
Link tham khảo: http://www.plantronics.com/north_america/en_US/products/cat1150057/cat5420035
Hai cái trên thỏa mãn điều kiện của bác là có thể pair 1 lúc 2 món (phone+phone - phone+laptop).
Về việc hiện số thì mình kô rõ lắm, Jabra BT 800 là 1 chọn lựa nhưng nó kô pair multi được. Chúc vui

29 Tháng năm 2007 lúc 10:38
Cám ơn lo xa nhé , cho mình hỏi thêm : cái 640E hình như charge qua cục pin đi kèm , vậy thì nó đâu có tiện bằng loại voyager 510 phải không anh?
với lại cái 640E nó cắm trực tiếp vào tai không có móc vành tai thì chắc đeo sẽ bị xệ. Không biết @loxa đang xai loại nào vậy ??

Theo kinh nghiệm bản thân đã qua sử dụng, bạn có thể chọn nhãn hiệu Plantronic (hiện đã có đại lý chính thức tại VN)
Link tham khảo: http://www.plantronics.com/north_america/en_US/products/cat1150057/cat5420035
Hai cái trên thỏa mãn điều kiện của bác là có thể pair 1 lúc 2 món (phone+phone - phone+laptop).
Về việc hiện số thì mình kô rõ lắm, Jabra BT 800 là 1 chọn lựa nhưng nó kô pair multi được. Chúc vui

Lo_Xa

Không phải Mod
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng năm 2007 lúc 11:23
640E thật ra rất tiện vì ngoài cục pin như bác nói (có tác dụng báo rung khi bác cắm tai nghe vào) còn kèm theo tất cả các loại đầu nối để sạc của các loại phone phổ thông như Nokia, SE, và mini USB... rất tiện. Có sẵn cái móc vành tai cho bác luôn, đeo nhẹ nhàng kô có cảm giác nặng hay đau tai. Chất lượng cuộc gọi tốt ngay cả jhi đang chạy xe máy. Nói chung là rất chất lượng. Tớ đang xài tai nghe ở dươi chữ ký đó, trước dùng tòan Plantronics.

31 Tháng năm 2007 lúc 14:23

Bác nói có đại lý chính thức Ở VN, bác cho em cái địa chỉ với . Em cũng đang dùng 2 con 1 palm 1 smartphone, muốn có cái tai nghe dùng được cho cả 2 máy luôn .

20 Tháng sáu 2007 lúc 10:17
Dùng tai nghe BT mình quan trọng mỗi cái đeo vào tai nó thoải mái là ok thôi

Bài viết cần bạn xem thêm

Bây giờ là thời đại của công nghệ, internet, smartphone, tablet, máy tính, robot,... vân vân. Thì nó cũng ảnh hưởng rất nhiều đến con người kể cả người già và trẻ em.
Mỗi gia đình bây giờ đều cho con nhỏ sử dụng các thiết bị điện tử như điện thoại, m ...
Lazada Vietnam Master card on Monday