Tư vấn giùm chỗ mua laptop

Các thớt khác của indianajones

indianajones

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
22 Tháng bảy 2007 lúc 09:40
Hiện giờ có nhiều cửa hàng bán laptop quá, làm mình đau đầu, bro nào giúp mình tư vấn cho mình chỗ nào bán laptop giá cả phù hợp ,chất lượng cao, bảo hành tốt và ở HCM nha. Cảm ơn nhiều

22 Tháng bảy 2007 lúc 09:59
Bạn có thể tin tưởng vào F2laptop, chỗ này bán hàng chất lượng và cũng uy tín. Địa chỉ thì bạn có thể vào trong bõ rao bán có luôn topic của anh Long.

Ngoài ra cá nhân mình thì mình có mua thêm 1 con lappy ở công ty Thiên An Phú. 90-92 Lê Thị Riêng, Q1. Nó là cao ốc, công ty đó ở lầu 5. Mình mua chỗ đấy rất hài lòng (cũng 1 phần quen biết)

volam

Thành Viên Cá Biệt
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng bảy 2007 lúc 10:09
Em thấy ra cửa hàng mua làm chi, fải chịu thêm tiền này nọ, kiếm hàng xách tay mà mua, vừa rẻ vừa mạnh, cũng có bảo hành đàng hoàng mà, có khi được bảo hành chính hãng nữa kìa, qua box mua bán sẽ thấy ngay thôi

24 Tháng bảy 2007 lúc 07:59
Nếu tìm chỗ mua thì không khó vì hiện nay có rất nhiều cửa hàng nhưng để mua được hàng chất lượng với giá cả thì đó là một việc không dễ. Đây là 1 quy luật chung khi đi mua bất cứ mặt hàng nào, nhất là linh kiện điện tử. Khi đi mua hàng nên thuộc nằm lòng câu :"Tiền nào của nấy", "Người mua bị thiệt hại chứ người bán không bao giờ bị thiệt", đừng ham đồ khuyến mãi

Bài viết cần bạn xem thêm

Kính gửi các Mods của HHVN

Lâu lâu ngứa tay đấu giá mấy món đồ chơi kiếm cơ giao lưu vs các bác trên HHVN, vừa xả stress vừa thêm mối quan hệ.
Bên cạnh đó thì cũng có vài thành viên không có trách nhiệm với cú bid, với em thì đồng nghĩa k có trách n ...
Lazada Vietnam Master card on Monday