Tư vấn giùm em mua Laptop

Các thớt khác của J_khanh
3 Tháng bảy 2007 lúc 01:37
Em cần mua 1 con laptop cho nữ dùng
Yêu cầu: nhỏ gọn & nhẹ
cấu hình tạm ổn để có thể chạy các phần mềm thiết kế
Có thêm các tính năng để nâng cấp dễ dàng thì càng tốt
Giá tầm 1500$ đổ xuống
Rất mong các bác tư vấn giúp em nên chọn loại nào, của hãng nào là hợp lý nhất trong những yêu cầu trên.
Xin cảm ơn các bác.

usranger

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng bảy 2007 lúc 11:24
Chọn một em sony là vừa. Sony vaio C190...nhỏ gọn, nhiều màu lựa chọn, cấu hình mạnh, giá <1500$.

ý em vậy, còn ý của...?
Dòng C xấu òm, đã vậy còn made in china nữa :confused: . 1500$ dư sức mua 1 con SZ mới 100% đẹp, gọn, bền, mạnh made in japan or USA.

*Sony dòng SZ nhìn sang kinh khủng, ước mơ của bao nhiêu người.

4 Tháng bảy 2007 lúc 00:32
Sony SZ, macbook, fujitsu,...
Em chưa biết nên chọn loại nào, các bác tư vấn kỹ càng & dài dòng hơn chút nữa giúp em được k? Em chả biết nhiều về cấu hình đâu ạ.
Cảm ơn các bác nhiều!

4 Tháng bảy 2007 lúc 21:25
Ibook thì để chát chít thôi bác ạ. bác vào trang mua bán của handheld, hiện đang có bán vài con macbook gúc mà giá cũng ok lắm đấy. cỡ tầm 1400$ thôi.

4 Tháng bảy 2007 lúc 21:29
còn kg thì bác mua macbook 701 đi. giá chỉ có 1500 thôi mới toanh. hàng nhập từ Mỹ về. Cử hàng có uy tín ở thành phố HCM cup cấp, bảo hành đàng hoàng. Nếu có quan tâm thì PM cho e, e chỉ chỗ cho. Giúp đỡ bác thôi, kg ăn tiền cò đâu. :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Ở Việt Nam giáo viên tự cho mình được quyền kiểm tra điện thoại của học sinh dù có sự đồng ý hay không? Còn ở Mỹ nhiều giáo viên đã bị kiện vì xem ảnh, đọc tin nhắn… của học sinh khi chưa được sự đồng ý của các em.

Tháng 3/2013, Tòa phúc thẩm liên b ...
Lazada Vietnam Master card on Monday