tư vấn giúp em chọn palm mới đi các bác

yugioh

GÂY DỰNG
em đang cần 1 con palm với các chức năng sau các bác tư vấn hộ nhé : nhỏ + mỏng + nhẹ + highresolusion + có bluetooth và wifi lun thì tốt lắm các bác à, em mới gia nhập hội palm thui mấy nay chỉ dùng ppc nhưng nay xài wa palm thấy lạ lạ mà hay hay, mới mua NZ-90 nó bự wá bạn gái cũng quởu nên bán lun rồi
Tiện đây cho em em hỏi giá máy đáp ứng các yêu cầu trên của em hàng 2nd thì cỡ bao nhiu và có bác bào bán thì cho em xin

Agassi

THÀNH VIÊN DANH DỰ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cần gì tư vấn, cưới em LifeDrive đi bác :)

dihuta

THÀNH VIÊN DANH DỰ
Cài này nói nhiều rùi mà, lại phải nói nữa ư.

Hiện nay có 2 chú LifeDrive + TH55 là đáp ứng nhu cầu và rất đáng xài.
Đặc biệt là 2 chú này mà dùng dịch vụ 1ToBao PDA thì tuyệt!!!!!

He he, quảng cáo mọi nơi, nhưng nói thiệt 2 chú trên là nên mua nhất hiện nay bên cạnh chú Treo 650.

vo_thang_Dau

Run away
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
hehehe, Thành ơi bác này lại thích mỏng nhẹ cơ, mình thì thấy yêu cầu cấu hình và hình thức như thế thì nên chọn PPC tốt hơn chứ còn LifeDrive thì quá tuyệt mỗi tội hơi nặng và dày, mà hơn nữa đối với tớ thì.... mù tịt PALM nên cầm lên là bỏ xuống ngay :D

dihuta

THÀNH VIÊN DANH DỰ
vo_thang_Dau said:
hehehe, Thành ơi bác này lại thích mỏng nhẹ cơ, mình thì thấy yêu cầu cấu hình và hình thức như thế thì nên chọn PPC tốt hơn chứ còn LifeDrive thì quá tuyệt mỗi tội hơi nặng và dày, mà hơn nữa đối với tớ thì.... mù tịt PALM nên cầm lên là bỏ xuống ngay :D

Thế theo bác thì chú PPC nào mà mỏng mà nhẹ và mạnh như chú TH55 nào? (không nói fone à, O2 mini cũng chưa mỏng qua TH55 nhé).

>> với tớ thì.... mù tịt PALM nên cầm lên là bỏ xuống ngay :D

Cái thú của Palm là ở chổ đó đấy! Tìm hoài mà vẫn không biết xài, xài hoài mà xài không hết, hết rồi vẫn muốn tìm nữa, he he.

Vì thế vào box Palm, hôm nào cũng thấy mấy bác ta, không biết làm gì, cứ vào net tìm có gì mới không, không có --> buồn, có --> khoái, mang ra giới thiệu cho anh em. Thế mới gọi là Ăn cùng PDA, ngủ cùng PDA và ôm ... bà PDA chứ. ha ha

aera

cô đơn trên mạng
GẮN KẾT
Hi hi..theo em thì TH55 hay Lifedrive là đúng theo lựa cọhn của bác.
Hay bác có kết TG50 ko???
Ah,hỏi mọi người chút,là pin của em LD đc bao lâu nhỉ?Nếu lướt wifi thì đc?

vaduc

Dedicated to technology
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
LD pin kém lắm aera ah, anh dùng liên tục thì chỉ được một buổi (no wifi-BT), có wifi thì chỉ lâu hơn UX50 chút xíu.

aera

cô đơn trên mạng
GẮN KẾT
Ặc ặc,chẳng lẽ bao hy vọng vào pin em này trâu giờ tan biến sao???Hic..sao cái bọn Palm nó ngơ ngơ thế nhỉ,ổ thì 4Gb,lại còn wifi,BT,màn hình thì to uỳnh,lại còn đẹp nữa chứ,cứ kêu là nghe nhạc,xem phim,ảnh ọt.Rồi thì Mobile Manager mà pin pọt thế này thì môbin cái gì ko hiểu nữa.Chán wá Palm ơi!!!
Mà sao bọn Palm ko chịu làm pin removable cho anh em nhờ,nghĩ đến chuyện thay pin đã ngán rùi!!!

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.