Tư vấn giúp em mua iphone 3G tại Hà Nội

nhocgiddy

NHẬP HỘI
tình hình là em định mua 1 em iphone 3G 8G world mới 100%, thấy giờ nhiều hàng dựng quá nên muốn nhờ các bác tư vấn giúp em mua với, em có khoảng 9->10tr, em muốn hỏi
+ ở Hà Nội thì mua ở đâu uy tín, em lên vatgia.com thấy các cửa hàng giá cả chênh lệch nhiều quá
+ ở Hà Nội có trung tâm nào test iphone o ạ, em chưa dùng iphone bao giờ nên o có kinh nghiệm test máy, hoặc có bác nào rảnh ở Hà Nội thì giúp e với

hoangnh

NHẬP HỘI
bạn vào mấy cửa hàng IPhone thử xem. Mình nghĩ vào mấy cửa hàng đấy tuy đắt nhưng chế độ bảo hành của nó lại tốt hơn mua bên ngoài.

PSPrince

GÂY DỰNG
3G không có mới 100% đâu bác ạ.vì Apple nó ngưng sản xuất rồi,giờ chỉ có mua 2hand thôi ạ.khi mua tốt nhất bạn nên nhờ người có kinh nghiệm đi test thử.ko tin đc cái cửa hàng nào đâu.Vì người mua luôn là người chịu thiệt mà :)
chúc bác sớm mua đc hàng tốt :)

tapsumoi

GÂY DỰNG
tình hình là em định mua 1 em iphone 3G 8G world mới 100%, thấy giờ nhiều hàng dựng quá nên muốn nhờ các bác tư vấn giúp em mua với, em có khoảng 9->10tr, em muốn hỏi
+ ở Hà Nội thì mua ở đâu uy tín, em lên vatgia.com thấy các cửa hàng giá cả chênh lệch nhiều quá
+ ở Hà Nội có trung tâm nào test iphone o ạ, em chưa dùng iphone bao giờ nên o có kinh nghiệm test máy, hoặc có bác nào rảnh ở Hà Nội thì giúp e với

Kinh nghiệm của mình là từ từ tham khảo thêm mọi người, đừng vội vàng và nhứt là đừng có ham của rẻ mà thiệt vào thân!
Chúc Bro mau chóng kiếm được một chú iPhone ưng ý!

Heldhand HCM

ALIBABA & APPLE STORE
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Ở Hà Nội Bạn có thể ghé Apple8. Số 8 Hai Bà Trưng.Hà Nội hay alo trực tiếp 0987.228888 ( Làm ăn rất ut tín & rõ ràng)

cunbe

NHẬP HỘI
Chào bạn,

Mình hiện có 1 máy iphone 3G 8Gb World, mới 99%, đầy đủ phụ kiện.
Nếu bạn ở Hà NỘi thì chắc có nghe nói đến Triển lãm VIETNAM COMM 2009, hồi tháng 11. Đây là 1 trong các em Iphone được 1 công ty viễn thông nước ngoài mua để trình diễn công nghệ 3G trong vòng 2,5 ngày triển lãm đó.

Ngoài ra mình còn có 4 con HTC Touch & Hero, tình trạng và nguồn gốc tương tự, hàng FPT

Bạn quan tâm thì PM

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
hoangnghiavnn IPHONE 2

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.