Tư vấn mua máy tính xách tay

Các thớt khác của dellhayibm

dellhayibm

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng tư 2007 lúc 20:36
Tui đang cần mua cu laptop phục vụ nhu cầu nghe nhạc xem phim lập trình web lướt web chat chít linh tinh nói chung là không đụng đến games và đồ họa
Em thích mua máy của Dell hoặc IBM(có lẽ IBM thì em ko đủ tiền nên ưu tiên Dell) màn hình 14 inch trở lên sáng đẹp Ram 512 ổ cứng càng nhiều càng tốt.Pin dùng được khoảng trên 2.5 giờ là duyệt quan trọng nhất là máy phải bền nồi đồng cối đá bởi tính tui đoảng nhắm.
Tui có khoảng 12tr đến 13tr ai tư vấn giùm tui cái chả bít chọn cái nào rối hết cả lên

dellhayibm

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
10 Tháng tư 2007 lúc 15:25
Các bác nói thế em cũng mừng các bác chỉ em chỗ nào mua đê .Em đang ở Hải Phòng thì mua ở đâu ??Nếu không có chỗ thì ở Hải Phòng thì có trang web nào bán tin cậy chút không (em không có đều kiện đi tỉnh ngoài)
Thế còn Dell thì có đc model nào không các bác cho em xem nốt để em tính toán thử coi DELL hay IBM

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
C HANDHELD CAFÉ 10

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Em đã nhận được robot hút bụi hôm nay, giờ thì nó lỗi luôn từ lúc khởi động chứ ko ngáp ngáp 5 phút như trước nữa, nhưng thôi em cũng giữ lại coi như kỷ niệm buồn. Cảm ơn anh Sơn, anh Huy cùng BQL diễn đàn.

Em xin dừng sự việc tại đây cho nhẹ nhàng, ...
Lazada Vietnam Master card on Monday